Request Help, PP withdraw về đã qua 24h vẫn pending

haylangnghe

Verified
Reactions
184
MR
0.000
Tình hình là PP e rút tiền từ tối hôm trước, sáng nay loging vào nó vẫn pending các bác ạh, thật chả hiểu, e rút mấy lần trước cứ sau 24h là nó compled lần này nó vẫn pending, bác nào rành cho xin ý kiến cái. Liệu có vấn đề gì không các bác, e lo quá, hu hu.Thank các pro.
P/s tiền hoàn toàn sạch 100% offer.

thỉnh thoảng nó lâu hơn tí, có gì đâu mà phải xoắn.

Dự là tiền có vấn đề, tiền sạch thì sau 24h là có mail thứ 2 về. Của thớt thì đợi 72h mà ko complete nữa thì chủn bị ăn mít.

Last edited:
Dự là tiền có vấn đề, tiền sạch thì sau 24h là có mail thứ 2 về. Của thớt thì đợi 72h mà ko complete nữa thì chủn bị ăn mít.
Tiền hoàn toàn là tiền sạch bác ạh offer andoi, trước đó cũng rút nhiều lần cũng nguồn tiền này rồi. Chỉ hy vọng là 72h nó compled thôi,:(:(:( huhu

nó check lúc nào là completed lúc đó thôi, không có chuyện lâu là ăn mít đâu

@thớt : nó bảo 1-3 ngày xử lý thì khi nào qua 72h mới chém nó chứ còn trong khung thời gian thì lăn tăn gì

tới with thì có khi chỉ vài giờ có khi 3 ngày mới completed là bình thường

@thớt : nó bảo 1-3 ngày xử lý thì khi nào qua 72h mới chém nó chứ còn trong khung thời gian thì lăn tăn gì

Của e thì khi with xong là có mail về, 24h sau có thêm 1 mail nữa, coi như xong.
Còn của thớt, sau 72h mà ko completed thì có vấn đề rồi gì nữa.

đúng 72 tiếng nó completed cho cậu, yên tâm
bình thường mà bác

Của e thì khi with xong là có mail về, 24h sau có thêm 1 mail nữa, coi như xong.
Còn của thớt, sau 72h mà ko completed thì có vấn đề rồi gì nữa.
Vừa có mail báo hoàn thành, đã compled rồi các bác ạh thật không hiểu nữa h PP nó compled là gần 36 tiếng, vãi. Dù gì cũng thank các bác nhiều, không hiểu PP muốn gì nữa

Paypal nó báo complete rồi chắc gì đã về ngay đc BANK...có bác đã báo complete rồi mà hơn tuần tiền đã về BANK đâu..:(..Rõ khổ với PP

Hic paypal mình with từ tối chủ nhật mà giờ vẫn chưa complete , tiền sạch, 2 lần trước cũng toàn gần 48h mới complete.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week