[Help] quy trình làm off

lamlaitudau90

Junior
Reactions
11
MR
0.000
mấy bác cho em hỏi quy trình làm off có phải như này không vậy

download tìm app để lead
xong nhớ và wipe data + fake ip xong vào làm lại khi nào đủ point thì redem phải không vậy mấy bác
thanks mấy bác

bác cho em hỏi thêm tí
1 acc có thể ăn nhiều con off trong 1 ngày không vậy
em làm 1 app lead đc 1 vòng rồi nhưng chưa đủ point để redem..em thoát ra..clear data đổi ssh xong vào lại acc đấy bấm vào off đó nhưng mãi không đươc.nó không báo gì luôn

hay phải lưu rss lại mai vào làm cho đủ

làm off thì thớt nên hỏi cho rõ là off net hay làm app. cơ bản cũng như nhau thôi.
với off app thì fake ip => dơwn app = > dơwn app ở trong app đó kiếm point. đủ min thì rút. xong thì xoá app. change device + ip =>...
với off net thì fake ip, change device, down app trực tiếp = track link hoặc vào site lấy, lead app, rrs = > fake ip.....

làm off thì thớt nên hỏi cho rõ là off net hay làm app. cơ bản cũng như nhau thôi.
với off app thì fake ip => dơwn app = > dơwn app ở trong app đó kiếm point. đủ min thì rút. xong thì xoá app. change device + ip =>...
với off net thì fake ip, change device, down app trực tiếp = track link hoặc vào site lấy, lead app, rrs = > fake ip.....
em làm app..nhưng làm 1 vòng nó không đủ point
vậy em có thể change device + ip rồi vào lại acc đó làm lại những con em đã ăn có được không vậy

ssh mình fake xong vào bluestack load web nhanh như máy cày...nhưng sao log vào app để làm off nó cứ báo loading data error.check ur conecting là sao vậy mọi người

hay là ssh đấy bị vào blacklist

mấy bác cho em hỏi quy trình làm off có phải như này không vậy

download tìm app để lead
xong nhớ và wipe data + fake ip xong vào làm lại khi nào đủ point thì redem phải không vậy mấy bác
thanks mấy bác

Nhiều acc thì lúc về phải nhiều paypal khác nhau à bác? vậy phải lập từng đó paypal sao??

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back