[Help] Rút tiền từ PAYPAL về VIETINBANK

vinhdatgn

Senior
Reactions
134
MR
0.382
Như title ạ, bác nào biết giúp em với.

lên mạng tìm thì thấy nhiều bác bảo không rút được, và đồng thời cũng tìm ra được 1 số thông tin

Về phần bank name em thấy có nhiều cái :

VietinBank

VIETNAM BANK FOR INDUSTRY AND TRADE

Vietnam Joint Stock Commercial Bank For Industry And Trade

bác nào đã or mới rút từ pp về vietinbank thì chỉ em với ạ.

Sáng lên ngân hàng lấy thì thấy phần bankname là Vietnam Joint Stock Commercial Bank For Industry And Trade không biết như nào nữa ạ :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Lưu ý là em chỉ xài vietinbank thôi nhé, các bác đừng giới thiệu em qua bank khác

Last edited by a moderator:
Vietinbank dùng ko tốt đâu, nhiều trường hợp rút cả tháng ko đc nó trả về Paypal đấy, dùng ACB cho tốt nha thớt!

Nhân tiện trường hợp đặt tên kiểu last: Nguyen Midle: Van First: A thì rút về bank được nhỉ Đông á, VCB hay acb
Thanks

Nhân tiện trường hợp đặt tên kiểu last: Nguyen Midle: Van First: A thì rút về bank được nhỉ Đông á, VCB hay acb
Thanks

Đặt tên như của bạn là đúng rồi. Rút về bank thì trong 3 bank trên thì nên rút về ACB.

hic, em cũng tinh làm mấy bank khác chứ, nhưng mà do điều kiện k cho phép (k nói đk được nhé) nên chỉ có mỗi vietinbank thôi ạ

Đông Á rút tốt. tên trong paypal thì đừng nên điền vào middle name, điền nó vào cùng với last name luôn. còn first name là họ.

Đông Á rút tốt. tên trong paypal thì đừng nên điền vào middle name, điền nó vào cùng với last name luôn. còn first name là họ.

Nói như bạn là ngược tên đó. First name: Phải điền tên vào mới đúng bạn à, Last name: điền họ. Còn điền Middle name điền vào hoặc để trống cũng chả vấn đề gì ( nếu để trống thì phần Firstname điền cả tên đệm + tên)

em lỡ ghi đầy đủ rồi, ví dụ em là Nguyễn Văn A

Em điền pp là : First : A, Middle : Văn, Last : Nguyen

Vậy có được không ạ ??

Last edited by a moderator:
First phải là A, Last là Nguyen chứ nhỉ! :|
àk àk đúng rồi, em nhầm. hihi, có được không bác ?
ủa mà mình with về thì bank mình đâu cần có internet banking đúng k mấy pro ??

Nói như bạn là ngược tên đó. First name: Phải điền tên vào mới đúng bạn à, Last name: điền họ. Còn điền Middle name điền vào hoặc để trống cũng chả vấn đề gì ( nếu để trống thì phần Firstname điền cả tên đệm + tên)

Nhầm thật, thanks bạn. chắc tạo pp us nhiều qá nên pp vn tạo sai mất. vừa tạo thử 1 cái ko dc.

Thanks bác, không biết rút về lâu ko :D
Thường thì khoảng 4-5 ngày làm việc. Nhưng có thể chậm hơn.

àk àk đúng rồi, em nhầm. hihi, có được không bác ?
ủa mà mình with về thì bank mình đâu cần có internet banking đúng k mấy pro ??
Ngược tên thì bạn phải đổi lại, chứ ko thì sau này withdraw có thể bị ngân hàng Việt Nam trả lại PP.
Internet banking để tiện kiểm tra tài khoản với giao dịch thôi. Ko ảnh hưởng gì tới việc withdraw từ PP cả :D.

Mình cũng chưa rút về bao h định rút về 1 lần cho biết , mình có cả visa ACB lẫn tk ngân hàng ACB thì nên rút về cái nào ?

Ai bảo không rút được
Mình rút cả 20 củ ,nó vẫn về trong 4 ngày :binhsua03:

"VIETNAM BANK FOR INDUSTRY AND TRADE" <= Trên mạng thì nó kêu là ghi như này vào phần điền thông tin bank đúng không
Nhưng mình chỉ viết chỗ bank là : " VietinBank"
Chỉ đơn giản là như thế thôi.
Không chém gió bác đâu.Thấy thì góp ý giúp thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week