Help: Tăng message

surise87

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Huhu, bác nào có kinh nghiệm chỉ em cách tăng mes để đc đăng bài với ạ. Em cảm ơn nhiều nhiều -) chúc các bác cuối tuần tốt lành.

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Né những box ko tính post ra bạn : event, chat, report Scam, tuyển ref... tại những box này dù bạn post vài ngàn post thì số Message của bạn vẫn = 0
Vào những box tính post như Captcha, Offer, HYIP, Other, PTC, Suggest, newbie Center... mà cmt thì sẽ dc cộng post
Nhưng ở những box có tính post khi bạn cmt thì nhớ xem qua Rule kẻo dính lỗi spam là lại ra đảo forever, ở những box này Rule khá chặt chẽ để tránh tình trạng spam post rồi đi scam hoặc đăng bài spam trong Trade khi đủ post

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Cứ đặt tool auto post. Cứ mỗi topic post mỗi câu "lót dép hóng", "hóng cao thủ", "mình cũng vậy, ị vẫn hôi như mọi người"... thì 1 phút sau là đủ số bài viết thôi mà

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cứ đặt tool auto post. Cứ mỗi topic post mỗi câu "lót dép hóng", "hóng cao thủ", "mình cũng vậy, ị vẫn hôi như mọi người"... thì 1 phút sau là đủ số bài viết thôi mà

Chào bạn,

nếu đúng như vậy thì bạn đã vi phạm nghiêm trọng rule nghiêm cấm spam và tự ý up topic .

Mình sẽ tiếp tục điều tra về hành vi này, nếu các post đều là spam và liên tục liền nhau thì account của bạn sẽ bị ban forever ,

Thân !

thanh950

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Chào bạn,

nếu đúng như vậy thì bạn đã vi phạm nghiêm trọng rule nghiêm cấm spam và tự ý up topic .

Mình sẽ tiếp tục điều tra về hành vi này, nếu các post đều là spam và liên tục liền nhau thì account của bạn sẽ bị ban forever ,

Thân !
lạy ông tui ở bụi này :D

Sonicbdwa

Hero
Reactions
859
MR
0.004
X.com
Huhu, bác nào có kinh nghiệm chỉ em cách tăng mes để đc đăng bài với ạ. Em cảm ơn nhiều nhiều -) chúc các bác cuối tuần tốt lành.
Bạn cứ hoạt động là thấy cách :D:D
Vào forum con: software & webtools và vài cái khác tìm xem có gì trả lời được vấn đề của nhừng topic ở đó không, nếu được thì post thôi :D

Gmail

Pre-verified
Reactions
175
MR
0.070
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào bạn,

Thân !
Mod nghiêm túc vl :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week