Ask Hi mn, mình là dân thiết kế độ họa mà muốn phát triển MMO thì nên bắt đầu từ đâu v ạ

H
Created
Status
Complete

Hi mn, mình là dân thiết kế độ họa mà muốn phát triển MMO thì nên bắt đầu từ đâu, tại em làm mãi vẫn ở cái vòng lặp không tìm thấy hướng đi mới, nên em tìm hiểu mảng MMO mong mn chia sẻ cho e nhiều góc nhìn

duydes

Newbie
Reactions
0
MR
0.053
Hi mn, mình là dân thiết kế độ họa mà muốn phát triển MMO thì nên bắt đầu từ đâu, tại em làm mãi vẫn ở cái vòng lặp không tìm thấy hướng đi mới, nên em tìm hiểu mảng MMO mong mn chia sẻ cho e nhiều góc nhìn

Nhận job về design
chia sẻ kiến thức & công việc bằng blog hoặc video

kiên trì vài tháng đến 1 năm nhưng vẫn kiêm 1 job chính bên ngoài đến khi có lượng traffic "nhất định" thì bắt đầu làm chuyên nghiệp hơn

Upvote 0
-=Stripped Content=-
Nên nhận các job freelance về design và sau đó hãy phát triển thêm các kĩ năng về xây dựng blog và viết bài chuẩn SEO. Tạo dựng một blog để thu về nhiều traffic nhất có thể và rồi từ đó phát triển theo hướng riêng của mình.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,805
175,114
Latest member
69vnbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week