Help HJC.. filesonic

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
Mấy anh có kinh nghiệm gì không ..sao em làm cả ngày mà chả được bao nhiu đồng cả có 0.08$ chưa đủ tiền điện nữa
Các pro có thể chia sẽ cho em kinh nghiệm nên post gì.. k . trang nào ??
Em đang post hentai nhưng không biết 4rum nào để post kiếm tiền... pro ơi giúp em với

Hen tai thì đến hiền nhân dâm tặc như mình còn chả màng nữa là :"> J/K
thôi bạn cứ kiên trì theo đuổi theo mình thì nếu bạn biết chăm chút bài viết, phim hay nguồn tốt ko trùng thì vào mấy trang VN như lx, heocon, monghoatrang... là quá đủ ngày ít cũng 2 -3$ rồi

Ừm đúng đó.. hentai khó ăn tiền thật ... bạn cho mình nick để chia sẽ kinh nghiệm được không

làm cả ngày thì tốt , nhưng muốn hiệu quả phải dùng cả thảng bạn àh , newbie chơi pTU không thể lấy ngày để làm tiêu chí , như thế sẽ mau nản lắm :D

chiến 3x bình thường đi bạn
hentai hiếm ma nào thèm xơi lắm

Nếu cậu có kinh nghiệm về SEO và làm site thì nên làm 1 site xxx của nước ngoài. Sau đó thì lên mấy web xxx trả tiền mà down bài về Đang tính làm cái này với PPS mà FSO bão hòa quá

Nhưng có ai .. cho mình nguồn và 4rum xxx dc k .. caocaolatre_94 có thì add vào hợp tác nhé

nói chung kiên trì là sẽ đựoc thui
tuy vậy để đạt cao ,chắc phải có cách,mỗi ng có 1 chiến thuật riêng
chứ không ,cứ lệt dẹt 2 3 $ mãi cũng nãn thật =-=

Chiến mỗi hentai thì chết đói là phải rồi. Phải chiến vài thể loại vài host vào. Kiếm thật nhiều site mà post. Khi nào nhiều quá thì auto :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom