Hổ trợ thẻ trustcard bị sacombank block khi with $ từ paypal

Tanh

Junior
Reactions
20
MR
0.000
mình bị block thẻ khi rút 400$ về trustcard, bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với, hjxhjx

Last edited by a moderator:
bị khóa khi nào lâu chưa rut tiền tuần rồi thứ mấy mà giờ bị khóa thế :binhsua104:

mình bị block thẻ khi rút 400$ về trustcard, bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với, hjxhjx

lại 1 em hy sinh vì trustcard :binhsua144:

cám ơn đã hổ trợ

cám ơn các bạn support của trustcard đã hổ trợ, các bạn đã rất nhiệt tình

THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

các bạn bị lock thẻ vui lòng làm theo các bước sau:
Khách hàng sử dụng email dùng để kích hoạt thẻ gửi đến mail [email protected] thông tin yêu cầu định danh thẻ:
- Tiêu đề email: V/v Yêu cầu định danh thẻ
- Nội dung email:
+ Họ tên khách hàng
+ Ngày tháng năm sinh
+ CMND/Passport (số cmnd, ngày cấp,nơi cấp)
+ Địa chỉ chi tiết
+ Số đt di động
+ Số thẻ cần định danh
+ Email
+ Hình cmnd/passport
+ Hình mặt trước thẻ (không yêu cầu mặt sau để tránh lộ thông tin thẻ)
Khách hàng cần lưu ý phải cung cấp đúng thông tin, vì sau này khách hàng sẽ phải cầm theo thẻ và cmnd ra ngân hàng làm các thủ tục khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week