Help Hoc offer roi bay gio chang biet lam gi`?

Status
Not open for further replies.

01869338485

Junior
Reactions
21
MR
0.005
tình hình là thấy người ta làm offer có tiền bỏ captcha học offer học đã xong rồi giờ chẳng ai nhận zo group nhìn lại captcha thì thấy khổ cuối cùng bay giờ chỉ biết zo forum hóng máy phát xong tắt máy chẳng biết làm gì...bể khổ là đây... cho e ăn gạch ít thôi nha máy bác

tình hình là thấy người ta làm offer có tiền bỏ captcha học offer học đã xong rồi giờ chẳng ai nhận zo group nhìn lại captcha thì thấy khổ cuối cùng bay giờ chỉ biết zo forum hóng máy phát xong tắt máy chẳng biết làm gì...bể khổ là đây... cho e ăn gạch ít thôi nha máy bác

vào làm paidtopiad.com
trong forum thì đầy người nhận mail đó thôi.
cần gì vào group?
tự thân vận động đi.. kêu cũng ko mấy ai giúp đâu

Cũng như thớt =))

Nhưng mà biết offer ngay từ đầu

Xin lỗi đời quá đen, offer cũng khổ lắm :D

Chỉ có ngồi pob với danhlode là sướng thôi =))

Còn làm cái gì cũng có cái vất của nó :D

Tự vận động được thì pm tôi.
Site thì không bao giờ thiếu
Uy tín chắc cũng không tệ

Yahoo!: nguyenvansang0405

Suốt ngày bán than thì đi lên núi đốt than luôn đi, MMO làm gì

Ý bác chủ thớt muốn xin ít gạch đá của anh em để lấy động lực đây mà . Các bác đâu vào phụ giúp bác ấy 1 tay nào

Box Offereferer thẳng tiến thiếu gì việc cho bạn sao ko vào đó mò ;)) Đời có ai muốn tìm việc lại còn muốn nhà tuyển dụng mời bạn nữa thì hết mưu @@

Mau nản thế cậu. Phải tự tìm group chứ.

Cứ chịu khó chuyển từ bán than sang ăn cam vài lần là có tiền thôi mà :)

lên hồ than thở ấy ;)) suốt ngày ngồi ăn than mà ko lo vận động thì có giỏi cũng đói như thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week