Ask Hỏi 1 vài điều về SEO

Reactions
40
MR
0.000
Chat with me via Skype
1 newbie bước chân vào MMO còn rất nhiều điều mới lạ, em muốn học hỏi thêm 1 chút về MMO.

- SEO là gì?? Kiếm tiền từ SEO như thế nào? Và nên làm gì để có nhiều thu nhập từ SEO?

- Forex ....!!!! Em nghe nói chơi forex thì sẽ kiếm được rất nhiều tiền nhưng em vẫn chưa hiểu gì về Forex. Có người nào tốt bụng nhận chỉ dạy em về phần này k?

Em cám ơn ạ. Em ở TPHCM, nếu ai rãnh thì ra ngồi ún cafe vs em cũng đc. :D

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Seo " http://www.seosprint.net ", làm nhiệm vụ để có tiền, ko thường phải có HMA để làm nhiệm vụ, HMA đổi IP sang USA để có thể làm nhiều nhiệm vụ hơn

Nhiệm vụ bạn có thể tự làm trong SEO print, bạn co thể vào 1 group nào đó để dc nhận list NV. Tốt nhất bạn newbie thì nên vào 1 group nào đó để dc hướng dẫn thêm rồi sau này muốn tự lập cũng dc.

SEO thì làm 5,6 acc thì mới có khoảng 5,6$ / ngày tùy bạn có NV nhiều hay ít thôi.

Forex thì để mấy bạn đầu tư vào chỉ mình ko biết

Reactions
357
MR
0.000
SEO là Google.com.vn -> Search -> kết quả

Forex là google.com.vn -> Search -> Kết quả

là vậy đó cậu! thật đấy

Cũng khá đúng, giờ mà ngồi viết chỉ cho cậu thì thật là khó vì nó đơn giản nhưng khá dài, đã có khá nhiều blog hướng dẫn về SEO mà, cậu nên xem qua trước rồi hãy lên đây hỏi về các vấn đề mình chưa hiểu sẽ dễ dàng hơn

SEO là Google.com.vn -> Search -> kết quả

Forex là google.com.vn -> Search -> Kết quả

là vậy đó cậu! thật đấy

nói thẳng nhé, phắng giùm :| tôi là newbie tôi dùng cả lòng chân thật của tôi ra để lập topic. Gạch đá thì biến giùm. Không có tấm lòng giúp thì thôi nhé

gachoipl

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Thật sự google là kho kiến thức hữu hiệu nhất cho ai muốn tìm hiểu về cái gì đó còn về Seosprint thì nó thực sự là rất dễ nhưng với người mới bắt đầu tìm hiểu thì nói thật nó rắc rối kinh khủng cần 1 người chỉ dẫn cho quen ,
cách đây 1 tháng thì mình cũng như bạn chưa biết gì về nó sau khi làm ref cho 1 UPLINE đc chỉ dẫn cùng với tìm hiểu qua google sau 1 tuần mình có thể làm nhanh chóng các job và tự tìm job ko cần nhờ đến UPLINE share job nữa

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Nếu thích làm thì vào blog bên dưới chữ ký của mình tìm hiểu đã viết rất chi tiết :) suport thì bạn là newbie cứ học hỏi dần dần thôi , bạn vào blog coment or like 1 phát là được rồi , ref cho ai cũng được. rảnh có gì ko hiểu thì pm .

Last edited by a moderator:

rainnyday92

Junior
Reactions
147
MR
0.000
nói thẳng nhé, phắng giùm :| tôi là newbie tôi dùng cả lòng chân thật của tôi ra để lập topic. Gạch đá thì biến giùm. Không có tấm lòng giúp thì thôi nhé

Google bắt đầu thu phí của newbie từ khi nào vậy :| Vs lại những thứ bạn hỏi đều đã có đầy đủ trên 4rum này hết rồi, chức năng Search của diễn đàn dùng để làm cảnh hay là bạn lười biếng ko muốn Search, đợi người # dẫn link trực tiếp cho bạn :|

antutu

Banned
Reactions
58
MR
0.000

1 thái độ rất chi là thẳng thắn , và cũng nói thẳng với bạn , ko có 1 pro nào dành time mà chỉ dạy bạn với 1 thái độ như vậy . Google.com ( all in here ) :binhsua27:

Reactions
268
MR
0.000

cái cách nói chuyện như thế.. thật sự mình rất ghét... xin phép thớt cho e cười vào mặt thớt phát! :)):))

Cu0nglad0r

Hero
Reactions
371
MR
0.598
1 thái độ rất chi là thẳng thắn , và cũng nói thẳng với bạn , ko có 1 pro nào dành time mà chỉ dạy bạn với 1 thái độ như vậy . Google.com ( all in here ) :binhsua27:

chuẩn comment
chẳng có ai mà chỉ tận tay day tận chỗ cho bạn dc đâu .
muốn kiếm tiền nhưng lười đọc tài liệu đây mà

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002

Mình hiểu tâm trạng của bạn nhưng người ta cũng trả lời cách chân thật mà!......

- Trong 4r này có nhiều bài về SEO print nếu bạn muốn chơi nên tìm hiểu qua rồi hỏi các pro sẽ nhiệt tình chỉ cho thôi. SEO trong nghĩa (Search Engine Optimization) lại là lĩnh vực khác thì phải.
- Forex : là 1 dạng đầu tư về ngoại tệ thì phải, cả 2 thứ này mình cũng chưa chơi nên k sành lắm.nhưng bạn có thể tìm hiểu qua ở đây.http://mmo4me.com/forumdisplay.php?62-Forex

- Còn về offer nếu bạn quan tâm thì cần mình sẽ chỉ qua! Mình chỉ không pro để lead các con offer Còn lại giúp dc bạn hiểu hết.

Quan trọng nhất bạn đã tham gia Forum thì nên tôn trọng mọi người. Nếu bạn muốn họ tôn trọng bạn.....Họ k quan tâm vấn đề của bạn thì họ đã k view topic.........
THÂN!

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
SEO định nghĩa là quảng bá site còn trong forum ta thêm nghĩa là Seoprit ( kích quảng cáo ) vì vậy bạn muốn học loại nào thì tìm nhé. Còn forex thì khá khó học với cả cần vốn kha khá ( càng nhiều càng không lo lỗ )

ex1379

Senior
Reactions
104
MR
0.000
hjx,là newbie thì phải học hỏi,bạn nói chuyện như thế thì ai mà muốn hướng dẫn cho bạn,mình làm SEO cách đây 1 tháng,lúc đầu chẳng biết j phải tự tìm hiểu trên forum,rồi tìm các nick yahoo của mấy bạn trong fr để hỏi những j mình ko hiểu,lên google search.....chưa biết thì tìm hiểu đi đã rồi cái gì ko hiểu hãy hỏi,chứ chưa tìm hiểu gì rồi vào đây hỏi như thế thì ai rảnh mà trả lời bạn,nhất là với thái độ như thế

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
thẳng quá thớt. nhưng để đáp ứng đủ nhu cầu của thớt mà ko ăn chửi từ thớt thì có mỗi google và search trong forum. còn nếu thực sự có ai đó chỉ dạy cho c từng li từng tí đến lúc c làm ổn định thì đó là người mà c biết ơn hơn tất cả thầy cô hay những người đã dạy c từ nhỏ đến giờ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week