Hỏi các pro về cách sử dụng sandboxie để chạy nhiều profile của firefox

davidanhhung

Junior
Reactions
91
MR
0.072
Mình muốn chạy sandboxie với nhiều profile của firefox nhưng không biết cách nào, mỗi lần khởi động nó tự vào luôn 1 profile đã dùng gần nhất.
Kiểu như mối lần chạy là nó sẽ hỏi bạn muốn chạy với profile nào của firefox í.
Có pro nào biết bày giúp mình với nhé, đa tạ nhìu lắm ^:)^^:)^

Mình muốn chạy sandboxie với nhiều profile của firefox nhưng không biết cách nào, mỗi lần khởi động nó tự vào luôn 1 profile đã dùng gần nhất.

ko biết có phải muốn như thế này ko ta
thì thêm -P PROFILENAME -no-remote là dc ùi có j` đâu sao mà nó ko hỏi kì vậy ta .:binhsua33::binhsua33:

Upvote 0
up lên cho ai giúp mình với :((

cái này thay vì lên đây hỏi để chờ dài cổ không ai bày thì bác nên lên google tìm cách crack sanbox win 32(với win 32 với xp rất dễ có) hay 64(cái này rất khó tìm crack) tùy theo win của bác...rồi vào sanbox ở menu có creat new sanbox :(....cái lày dễ mà

Upvote 0
mình dùng sanbox mà ko vào đc off sonic. Cứ trắng tinh thôi. Mà dạo này ko bít tại sao nhưng dùng sanbox đơ lắm. Ko dùng thì vẫn bt

Upvote 0
mở Sandbox Control -> Run Sandboxed -> Run From Start Menu -> Chọn Firefox -> Chọn profile -> Done !

notice: khi đang làm mà dùng Sandbox mở nhầm profile để acc gốc thì ăn bem nhé các bờ rào.

Upvote 0
chém nè

cái này mình cũng tự mò 1 time nè, cố lên thớt ơi

Upvote 0
ý của thớt là như thế này hả

[video=youtube;px2puzCr_Ko]http://www.youtube.com/watch?v=px2puzCr_Ko&feature=youtu.be[/video]

Upvote 0
haiz lam off down thì làm san không thì lam 1 cai profile cua ff thôi , làm chi cho nhiều, mỏi tay lắm mà cũng không được chi, đã từng nghĩ như vậy nhưng khi làm rồi thì, cái máy cũng có 1 con chuột, và cầm chuột chỉ có 1 cái tay thôi bạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back