hỏi cách chữa bệnh trỹ.

embitry

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Các bác ơi cho em hỏi,e sinh viên đi wc bị táo bón.
Gần đây bị nặng thêm, đi thấy ra nhiều máu, ngứa và có cục thịt nhỏ như hạt gạo thập thò ở trong hậu môn ra.
Có bác nào bị trĩ rồi đã chữa khỏi thì tư vấn cho e cách chữa với.nên dùng uống thuốc nào tốt hoặc mấy bài thuốc dân gian.
chứ e ra tiệm thuốc mấy e dược bán toàn tottri, an trĩ vương...quảng cáo còn hơn cả mấy a đa cấp.
uống vài tháng, tốn vài chục hộp cũng tầm ~150k/hộp, uống thì chỉ đi wc ko ra máu thôi, nhưng cứ dừng là y rằng, bệnh nặng hơn...
còn hỏi mấy a bác sĩ cắt trĩ thì mấy a bảo với trĩ nội độ 2-3 như chú thì ở lại với a tầm 5-7day, chi phí tầm 12-15 triệu.:confused:
...ôi đẹt, có mấy cái nhọt ở mông mà mấy a ấy có nhất thiết lấy rẻ thế ko.mà e thấy nhiều người đi cắt về 5-6 tháng sau bệnh lại tái phát,e hoang mang quá các bác à:confused:.em chờ tin các bác tư vấn, đã sv chuẩn f.a lại còn bị trĩ nữa.:(

đậu xanh! sao a gle kg hỏi mà vào đây:rolleyes::rolleyes::eek:
e sớt gu gồ chán rồi bác, cái nào chúng nó cũng quảng cáo hay nhưng không hiệu quả....
e post hỏi mấy bác trên này, vì ae trên này ngồi nhiều cũng hay bị trĩ. xem có bác nào đã chữa dứt điểm bệnh thì tư vấn hộ e cái.:(

e sớt gu gồ chán rồi bác, cái nào chúng nó cũng quảng cáo hay nhưng không hiệu quả....
e post hỏi mấy bác trên này, vì ae trên này ngồi nhiều cũng hay bị trĩ. xem có bác nào đã chữa dứt điểm bệnh thì tư vấn hộ e cái.:(
Phẫu thuật đi cho dứt điểm b ạ. Chứ uống thuốc lâu lắm mà sợ k khỏi

369

Newbie
Reactions
185
MR
0.208
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Nghe Bác nói mà cũng hoang mang , chắc phải đứng làm MMO =))

nếu trĩ giai đoạn 1 thì dùng an trĩ khang sẽ khỏi cần đi khám bác sĩ đễ hiểu rõ bệnh tình
e ghi ở trên là e bị độ 2-3 rồi mà bác. đã xài an trĩ khang..nhưng ko ăn thua.
Phẫu thuật đi cho dứt điểm b ạ. Chứ uống thuốc lâu lắm mà sợ k khỏi
e ghi ở trên e là sinh viên rồi mà bác,12-15 triệu là với sinh viên là quá sức.:(
Nghe Bác nói mà cũng hoang mang , chắc phải đứng làm MMO =))
đứng cũng bị nhé bác

tìm thức ăn mát + nhuận tràng mà dùng thôi! ko đc để bị táo bón trong thời gian khoảng 6 tháng nó sẽ khỏi! ko cần trị gì nhé!

namdinh211

Hero
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Các bác ơi cho em hỏi,e sinh viên đi wc bị táo bón.
Gần đây bị nặng thêm, đi thấy ra nhiều máu, ngứa và có cục thịt nhỏ như hạt gạo thập thò ở trong hậu môn ra.
Có bác nào bị trĩ rồi đã chữa khỏi thì tư vấn cho e cách chữa với.nên dùng uống thuốc nào tốt hoặc mấy bài thuốc dân gian.
chứ e ra tiệm thuốc mấy e dược bán toàn tottri, an trĩ vương...quảng cáo còn hơn cả mấy a đa cấp.
uống vài tháng, tốn vài chục hộp cũng tầm ~150k/hộp, uống thì chỉ đi wc ko ra máu thôi, nhưng cứ dừng là y rằng, bệnh nặng hơn...
còn hỏi mấy a bác sĩ cắt trĩ thì mấy a bảo với trĩ nội độ 2-3 như chú thì ở lại với a tầm 5-7day, chi phí tầm 12-15 triệu.:confused:
...ôi đẹt, có mấy cái nhọt ở mông mà mấy a ấy có nhất thiết lấy rẻ thế ko.mà e thấy nhiều người đi cắt về 5-6 tháng sau bệnh lại tái phát,e hoang mang quá các bác à:confused:.em chờ tin các bác tư vấn, đã sv chuẩn f.a lại còn bị trĩ nữa.:(
Mình đang thử và thấy đỡ:
- Lấy quả gấc chín dở (ương ương), vỏ nửa vàng nửa xanh (đừng có chọn quả chín đỏ)
- Cắt lát mỏng, phởi khô, sao vàng, hạ thổ, nấu nước uống thay nước lọc hàng ngày (náu bình thường như pha trà).

p/s: mình cũng được người khác chỉ, nhiều người uống khỏi và không bị tái phát, tuy nhiên cũng tùy cơ địa mỗi người.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week