Hỏi cách làm thẻ tags đê tăng ctr adsense

dukyto

Junior
Reactions
46
MR
0.028
Em thấy nhiều trang chơi thế này, có bác nào biết cách làm thế này không chia sẻ mình với.

chopho

Newbie
Reactions
6
MR
0.001
Đặt Tag không liên quan đến việc tăng CTR.
Bạn phải hiểu: CTR là Tỷ lệ thể hiện tần suất những người thấy quảng cáo của bạn kết thúc bằng cách nhấp vào quảng cáo đó. CTR có thể được sử dụng để đánh giá xem từ khóa và quảng cáo của bạn đang hoạt động tốt như thế nào.

Muốn tăng CTR thì phải tăng lượng click chuột trên 1000 lượt xem trang. Để làm được điều đó thì bạn phải bố trí ads ở các vị trí dễ click.
Còn việc đặt ads như ở hình chỉ là thủ thuật gây hiểu nhầm giữa ads và nội dung.

Bạn cần tối ưu ads trên trang chủ, trang bài viết... thì mới tăng ctr. Hoặc là lừa vísitor click :))

locyhan

Junior
Reactions
21
MR
0.217
Bạn biết sao nó làm vậy để làm gì không, có 3 mục đích

- Tăng ctr : khách dễ click nhầm 2 quảng cáo đó
- Tăng thời gian online (time onsite ) : khách phải nhấn 1 lần nữa vào để đọc tin tức : tăng thời gian ở lại
- Giảm tỉ lệ thoát : khi khách tắt trang là khách thoát, khi khách chuyển từ trang A của mình đến trang B của mình thì không thoát
các bạn cần themes có tag hiển thị ads tốt inbox facebook : fb.com/locnb94

CKeyEO

Pre-verified
Reactions
71
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Trong wordpress có tính năng đặt tag mà, mỗi bài viết bạn cho 1 tag riêng biệt, sau đó code lại giao diện archive để tối ưu CTR 1 tí là xong

Trong wordpress có tính năng đặt tag mà, mỗi bài viết bạn cho 1 tag riêng biệt, sau đó code lại giao diện archive để tối ưu CTR 1 tí là xong
bác cho mình hỏi, cái file mà chứa code thẻ tag nó nằm chỗ nào vậy ? để vào chèn quảng cáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week