[ Hỏi ] Cách phát lại wifi khi thu trộm được

o0ohpvo0o

Senior
Reactions
294
MR
1.366
Tềnh hềnh là em mới về quê lên lên chưa có tiền lắp mạng nhưng em có biết được pass wifi nhà hàng xóm , mạng FPT khá khỏe , nhưng từ phòng em lại không bắt được wifi nhà đó ( xa quá mà :) ) , chỉ bắt được ở phòng khách . Bây h em muốn phát lại wifi nhà đó ở nhà em để xài thì có cách nào không ?? Mong các pro giúp , em gà nên mọi người nói dễ hiểu chút nhé :v

Note : Không xin được pass nhà đó nhé , em đã sang thử rồi , Ông già nhà đó và nhà em không ưa nhau , có 2 đứa con gái nhưng em ko quen

Nếu mình làm thêm cái chảo thì liệu có tìm thêm được nhiều wifi mới không các bác nhỉ , Kết hợp với Jumstart thì lại hacks thêm được khối cái wifi

Các bác cho em hỏi thêm về cái chảo tự chế thì công dụng của nó ra sao ạ , và cách cài đặt thì như nào nhỉ , em thấy trong bài hướng dẫn ko nói rõ lắm

Không có pass thì làm cách gì cũng vậy thôi.
Điều kiện cần và đủ là phải có pass và kết nối vào được đã rồi mới tính tới chuyện repeat sóng wifi.
Ra tiệm mua 1 Repeater tầm 300-500k tùy loại, về config là xong. Bác gì trên kia có post hướng dẫn kìa.

Khuyên bác nên dùng connectify , nó phát ra cũng khá mạnh , bác chỉnh chế đổ up laptop xuống vẫn hoạt động , thêm cái phần mềm hẹn giờ tắt máy nữa là ok , canh canh mà dùng , muốn ngon thì không có gì free đâu bác .

Không có pass thì làm cách gì cũng vậy thôi.
Điều kiện cần và đủ là phải có pass và kết nối vào được đã rồi mới tính tới chuyện repeat sóng wifi.
Ra tiệm mua 1 Repeater tầm 300-500k tùy loại, về config là xong. Bác gì trên kia có post hướng dẫn kìa.

Mình có pass của 1 vài nhà nhưng toàn nhà xa , có nhà này là ngay cạnh :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week