Hỏi chút về kiếm tiền

DucChungvn

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Anh em cho hỏi bây giờ thể loại gì trong MMO mà chỉ cần làm một lần thì được nhiều tiền nhất.Theo em biết thì không phải rút gọn link rồi đúng không 1000 click mới đc 4$ cho US có phải cao nhất bây giờ là PPD không anh em

Last edited:
trong MMO thì ko có cướp chỉ có SCAM thôi :p , đúng ý cậu luôn ko cần làm nhiều lần, chỉ 1 click duy nhất tối đa lợi nhuận luôn :eek:

Upvote 0
Anh em cho hỏi bây giờ thể loại gì trong MMO mà chỉ cần làm một lần thì được nhiều tiền nhất.Theo em biết thì không phải rút gọn link rồi đúng không 1000 click mới đc 4$ cho US có phải cao nhất bây giờ là PPD không anh em

SCAM . bác ko biết chứ gần đây có những Scammer kiếm 500$ - 800$ - 1000$ , rồi to nhất là 40 triệu tương đường 2000$ . kiếm chỉ trong vài click chuột + thao tác . Ko đòi hỏi nhiều kỹ năng , ko cần vốn . Vâng Scam đang là nghề hiệu quả và thịnh hành nhất MMO . mình có mở khoá dạy scammer với giá 3 chai dầu ăn nhé :D:D:D

Upvote 0
tốt nhất trên đây đừng nên nói những câu như ,mới vào mmo hay kiếm tiền như thế nào , chẳng bao giờ có kết quả tốt :D

Upvote 0

Tha cho em mây anh ơi

Upvote 0
làm mmo xác định là cực dù công việc ngon tới đâu

từ khổ cực nhất là captcha tới khỏe nhất là offer (vẫn cực) chả có cái nào ngồi ko ra tiền cả, chẳng qua làm mmo thích ở cái là làm việc tự do độc lập :(

mục tiêu hướng tới là các pro làm 1 tháng kiềm vài k$ :D thì phải có vốn to + kĩ năng mới làm được :oops:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week