hỏi đáp về lập site solo offer

lamtu

Hero
Reactions
549
MR
0.188
Facebook
Follow me on Facebook
như tiêu đề, có thánh nào đã, đang lập site chiến solo off k, cho e tham khảo chút với ạ :(

Tiền là phải có trước tiên tầm 696$ là đủ, kiến thức về offers cũng phải biết chút ít khoảng 6 phần kiến thức, nhưng quan trọng nhất không thể thiếu đó là 9 chai dầu ăn bạn nhé phòng khi mem kéo đến nhà đông quá :cool:. Chúc may mắn

Tiền là phải có trước tiên tầm 696$ là đủ, kiến thức về offers cũng phải biết chút ít khoảng 6 phần kiến thức, nhưng quan trọng nhất không thể thiếu đó là 9 chai dầu ăn bạn nhé phòng khi mem kéo đến nhà đông quá :cool:. Chúc may mắn
bây h e hiểu tình trạng của bác rùi :eek:

vâng vậy mong các pro chỉ giáo thắc mắc của e :
1. các bác lập site thì thường mua của ai từ a-z
2. chi phí chuẩn bị cho cuộc cách mạng solo :D
3. số tiền đó sẽ chi tiêu cho những gì( e chỉ muốn chiến blvd, banner như kiss, kris... chứ chắc k add sonic hay mtm)
4. những khó khăn mà các bác gặp phải trong quá trình làm là gì vậy

1 của ai nếu có $ cũng từ a-z
2 chi phí ko thể đếm được nếu chịu chơi
3 mấy net đó là không mắc lắm
4 những khó khăn là có khi ngồi nhìn cái site và cười như 1 thằng khùng :p:p:p

Để thực hiện chính sách tiết kiệm - Các Admin nam nên tuyển các mem Nữ - đỡ tốn tiền mua chai dầu ăn nhé :D

Bác có vốn thì mua code của các bác bán ấy. Còn không thì tự tìm code trên mạng rùi về vọc, không postback cũng làm được vì solo mà

như tiêu đề, có thánh nào đã, đang lập site chiến solo off k, cho e tham khảo chút với ạ :(
Chiến solo dùng code F1 free trên mạng + 1 hosting + 1 domain + Reg net là xong
Giá cho hosting + domain thì vài trăm K là đủ
Chúc bạn thành công:D

host + domain tầm 300k. net có sẵn không nói. chuẩn bị tiền để ăn uống trong thời gian chiến và nhớ phải chuẩn bị gấp đôi số ăn uống trong 2 tháng nhé :d vì biết đâu nó ếu paid thì lại đói dài cổ ra :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom