Ask Hội lumzechai - ptupro như thế nào ?

likeptu

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
hi anh em, từ ngày hotfile nó block account của mình, mình đã chán nản và bỏ ptu, nay sau 1 thời gian suy xét và hồi phục tinh thần. Mình nghĩ đã đến lúc quay trở lại. Theo tham khảo của 1 số anh em thì bảo nên vào hội của lumzechai (ptupro gì đấy)

kô biết anh em trong này có ai đã ở hội này chưa và có đánh giá như thế nào với 2 tiêu chí:
1. Độ nhiệt tình chủ hội (cái này quan trọng nè)
2. công cụ: vps, tools,... có đều đặn kô

Mình chỉ chiến tầm 10-15$/day thôi, trước đây giờ kô biết thế nào :(

Anh em cho mình ý kiến để quyết định.

chủ hội khá là bận :( nên gọi là chậm thôi chứ ko phải ko nhiệt tình
1 chữ " tạm " webhosting die liên tục.VPS và HL cũng thế

mình trong hội nè, về khoản chủ hội nhiệt tình thì cũng bth vì còn có các supporter nữa (4 người bạn có thể add nick support liên tục)
tools thì khỏi nói, liên tục và đều đặn, có VPS dự phòng khi VPS chính die, tools PTUPRO 4 (tạm ổn)
webhosting die là do có người thời gian qua dùng nó làm hostlech, botnet nên bị die chứ trước đây rất gút (chủ hội đang tìm nguyên nhân và kjch thành viên này, tránh ảnh hưởng cả nhóm)

hi anh em, từ ngày hotfile nó block account của mình, mình đã chán nản và bỏ ptu, nay sau 1 thời gian suy xét và hồi phục tinh thần. Mình nghĩ đã đến lúc quay trở lại. Theo tham khảo của 1 số anh em thì bảo nên vào hội của lumzechai (ptupro gì đấy)

kô biết anh em trong này có ai đã ở hội này chưa và có đánh giá như thế nào với 2 tiêu chí:

Mình chỉ chiến tầm 10-15$/day thôi, trước đây giờ kô biết thế nào :(

Anh em cho mình ý kiến để quyết định.

mình cũng giống bác này. đang bo vo không biết quyết định sao. có nhiều hội quá.

tùy theo từng người

theo tớ thì hội của bác lumzechai thì quá tốt rồi :D

bác ấy rất nhiệt tình trong khoảng cấp host và VPS :D

cũng bình thường thôi. Tool thì post chậm. :( thà bỏ tiền mua tool post cho nhanh.

pm hướng dẫn thì chậm.

Nói chung là không thích. Đã bỏ :D

( hay do mình chơi offer nó thế nhỉ ) :D

thôi tự chiến cho lành

chính xác. đầu tư ít tiền. Cứ thế mà chơi :):). Hội làm gì cho mệt

Groups này nhiều ng quá,đâm nhảm, tạp nham, support chậm.............,Chủ hội cứ gọi là bận đừng hỏi

Ko vào Group thì ko có hostleech hay VPS hỗ trợ nên cũng mệt. Nhất là newbie mới vào nghề ko 1 xu dính túi lấy gì thuê hostleech chứ đừng nói chi là VPS. Theo mình nghĩ bạn nên zô PTU Group đi. Auto dễ xài, đơn giản + Có thể lên webchat để được Support. Hostleech + VPS của Hội cũng rất ít khi die :D Hosting làm web cũng good nữa

còn mình thì ủng hộ hội này
mình có tham gia,đơn giản vì hội có tính kỷ luật và sắp xếp khoa học
việc tool post có chậm thì có thể do viết không chuyên,cũng là việc bình thường
host và vps làm việc khá tốt,die thì có cái mới,mà câu chuyện host die hay vps die cũng là chuyện thường mà

^^!

dạo này hội cũng hơi chìm xuống rồi.nhưng anh fix nhiệt tình mà.có 4 support nhưng thấy có anh lampard....là tính hơi dễ chịu.mấy ông kia hỏi mãi chăng trả lời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom