[Hỏi ngu] Anh em có ai chơi cái này không?

mikadosidibee

Junior
Reactions
19
MR
0.000
dạ, hôm bữa iêm bị 1 thằng dụ chơi satavina, thấy cũng được được, dân việt dùng hàng việt mà :binhsua144:

Với lời mời gọi rất chi là ưng của thằng đó, 1tr - 10tr, :binhsua135:

Cơ mà, phải giới thiệu tùm lum tà la, rất là mệt :binhsua129:

Em liền chạy tới MMO4me post bài >>> không đọc kĩ nội qui >>> Bị ban :binhsua32:

Em nó đã bị move vào thùng rác tại đây
Thật đúng là, hàng Việt Nam chất lượng Tàu :binhsua113:, hại người không à :binhsua38:

Thế nên, em lập topic hỏi anh em ai có kinh nghiệm hướng dẫn em cách post bài chuẩn men :binhsua37:và tham gia cùng em với :binhsua166:

Chia sẻ kinh nghiệm hốt bạc nhé các thím! :binhsua57:

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
cái này, có từ thời napoleon cởi truồng rồi =.=. tiền chủ yếu đựa vào lượng ref mình có, chứ tùm lum gì đâu, xem video cg ko dc đáng kể, khảo sát cg thế. về cá nhân thì thấy ko nên tham gia, mất công. vn chỉ có mỗi cái đa cấp kiểu này =.= nếu h tham gia, thì cái gọi là 1-10tr, chắc đến năm sau mới có, thớt cứ nghiên cứu nhé. lí do bị move vào thùng rác chắc là do loạt bài này đã dc coi như xóa sổ vĩnh viễn rồi, kiểu lục rác chui lên ấy ~~

cái này, có từ thời napoleon cởi truồng rồi =.=. tiền chủ yếu đựa vào lượng ref mình có, chứ tùm lum gì đâu, xem video cg ko dc đáng kể, khảo sát cg thế. về cá nhân thì thấy ko nên tham gia, mất công. vn chỉ có mỗi cái đa cấp kiểu này =.= nếu h tham gia, thì cái gọi là 1-10tr, chắc đến năm sau mới có, thớt cứ nghiên cứu nhé. lí do bị move vào thùng rác chắc là do loạt bài này đã dc coi như xóa sổ vĩnh viễn rồi, kiểu lục rác chui lên ấy ~~

hay da, em đúng là có mắt như mù, tưởng ngon ăn lắm, cảm ơn hòa thượng đã cho thí chủ đây nhận ra bản chất sự việc! :binhsua149:

pavata

Senior
Reactions
129
MR
0.007
từ bỏ ngay đi chủ thớt
chỉ tốn thời gian chả dc gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads