Ask hỏi ngu : incent thì cần gì CR nhỉ

hoangvespa

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
theo mình hiểu incent là khuyến khích người dùng cài đặt bằng nhiều hình thức khác nhau,và có thể trả tiền để nhờ người dùng cài đặt, hay thậm chí ép buột người dùng cài đặt.nếu như vậy thì cần gì tỉ lệ CR nhỉ. pro nào thông não giúp em phát

vậy ví dụ tui trả tiền cho 100 người hay bắt buộc 100 người, thì dĩ nhiên 100 người đó sẽ phải cài ứng dụng đó của tui, và tất nhiên là 100 click 100 cài đặt

Hỏi ngu, newbie bây giờ mới làm nhảy vào net làm luôn nhiều thế nhỉ khi chưa có tí kiến thức offer nào dành riêng cho mình, hãy tự tìm hiểu rồi khó đâu hẵng hỏi đừng có lười rồi đi hỏi xem có được làm như này không bla bla

Hỏi ngu, newbie bây giờ mới làm nhảy vào net làm luôn nhiều thế nhỉ khi chưa có tí kiến thức offer nào dành riêng cho mình, hãy tự tìm hiểu rồi khó đâu hẵng hỏi đừng có lười rồi đi hỏi xem có được làm như này không bla bla
like cho cậu. đã hỏi ngu rồi mà còn cãi cùn thì hết thuốc :(

cãi cùn à. tui chỉ đứng trên quan điểm người dùng hỏi thôi. nếu bác đã pro rồi thì giải thích xem. hay nghe ng ta bảo non 5% incen 10% rồi cứ thế mà làm

vậy bạn đúng rồi đó cứ thế làm thôi chứ lên đây hỏi làm gì cho mệt nhỉ. cứ nghĩ sao làm vậy thôi.

Theo mình thì chủ thớt đúng và thớt cứ lead đi 100% cũng ko sao đâu vì trên phương diện người dùng mình thấy kích 1 lead 1 là chuẩn nhất ;)

để nói như này nhé, không biết thì làm vài acc net bị ban rồi tự rút ra kinh nghiệm, tranh thủ mang luôn tiếng xấu về cho dân offer VN, chứ còn kiến thức offer thì nhiều vô kể dẫn từ trường hợp này sang trường hợp khác, toàn mua tool xong đi làm net các pic nói về CR, CTR rất nhiều mà không chịu tìm hiểu lên hỏi cho nhanh :)

Last edited:
chuẩn :D
Newbie vào thấy người ta làm ra tiền tưởng ngon ăn lắm bay theo ầm ầm trong khi không biết tí kiến thức nào :D
tìm hiểu không chịu tìm hiểu đến cái đơn giản nhất cũng lên đây hỏi :D
hiểu được 1 tí thông tin thế là vào chơi Net ầm ầm rồi đến cuối tháng nó không paid lại lên đây hỏi vì sao nó không paid nó Scam ABC các kiểu :D
vậy ví dụ tui trả tiền cho 100 người hay bắt buộc 100 người, thì dĩ nhiên 100 người đó sẽ phải cài ứng dụng đó của tui, và tất nhiên là 100 click 100 cài đặt
được hướng dẫn cho không chịu tiếp thu còn cải cuồn thế này thì khác gì hướng dẫn khỉ chơi game :p :p :p

Dân tình bữa nay hỏi ngu nhiều nhỉ.
Hỏi thông minh tí thì mới có câu trả lời thông mình chứ. Hỏi ngu hoài sao kiếm được câu trả lời tốt được.

riêng chú mày thì đừng to mồm nhá, anh thừa byk chú mày đang nằm ở đâu nhá. đừng tưởng anh là mem mới nha cu. anh chiến incent CR100% vẫn pay đều đặng đấy nhóc à. a lên đẩy hỏi xem mấy chú hiểu được bao nhiêu về incent, non incent. có nhất định 1lead 10click với incent không. đúng là chỉ byk rập khuôn máy móc, mấy chú đừng đem cái ví dụ gì mà một người đem món hàng đi bán rồi sẽ có người tới cầm lên xem.và trong số người cầm lên xem đó sẽ có một hai người mua. cái ví dụ đó chỉ để nói lên trường hợp non incent thôi nhé mấy cu.

Đúng là thanh niên ngu còn cùn :) thế để anh nói cho chú nghe nhé :), chú bán ra 1 món hàng, ngày khai trương 10 người bạn của chú em đến mua gọi là giúp chú em, nhưng sau hôm đấy không có cả xem lẫn mua chú em nghĩ sao :), người ta mất tiền đâu phải chỉ để vào app rồi trả tiền cho chú em :) thế thì người ta tự làm cho nó lành nhé :) giá còn bèo hơn nhiều với chú em đang làm cho net đấy :), kêu pay đều đặng mà lên đây ghi chủ đề là hỏi ngu :)), offer incent kể cả rrs còn có loại có nhé, chứ không phải chỉ có open app là xong :), gặp được net dễ tính nó pay cho 1,2 tháng rồi xem bị ban không :), bị chửi cho thì kêu mấy cu, adv trả tiền không phải chỉ để cho app họ dậm chân tại chỗ :). Đừng có bị nói xong giở cái ngu của mình ra đây để thiên hạ biết :). Trên cái forum MMO này đừng tỏ vẻ ta đây thông minh rồi post những bài hỏi ngu không thể tả, không khéo CR viết tắt của từ còn không biết bày đặt lên đây hỏi này kia :)

Được pay đều kìa :D
mấy bác đừng chửi người ta nữa :p người ta làm CR 100% pay đều đấy. pro dấu nghề đấy không phải dạng vừa đâu :D
mấy bác không làm được thế đừng có Gato :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week