Hỏi Tiệm Net Làm Gì Vào Ban Đêm Để Thêm Thu Nhập

taichinh

Junior
Reactions
16
MR
0.004
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có mở 1 tiệm internet hàng ngày đến 21h là nghỉ. Thời gian còn lại từ 21h đến sáng bỏ trống thấy phí quá. AE có cách nào kiếm thêm thu nhập từ việc treo máy hay auto gì không có thể chỉ cho mình. Mình xin cám ơn và xin hậu tạ 1 chầu nhậu nếu ai ở mỹ tho tiền giang @

chỗ mình cũng vậy, 22h là các tiệm nét bắt đóng cửa hết, nhớ hồi 2008-2009 chơi thâu đêm có sao đâu, sáng vẫn đi học bình thường
hi. thật ra lúc trước mình cũng có làm đêm. Nhưng tìm người trông đêm không có với lại chung chi nhiều quá cảm thấy mệt nên nghỉ cho nó khỏe

quán nét thì nên làm thêm các dịch vụ thẻ cào, đồ ăn, nước uống thì mới lãi to được bạn à ;)
Làm net đầu tư nặng mà kiếm thì không dc bao nhiêu chỉ dc cái ổn định thội. Mình muốn kết hợp với MMO tăng thu nhập mà chưa biết làm cách nào@

Trước nhớ có mấy cái site treo máy đào coin mà lâu quá không làm nên không biết giờ còn site nào không nửa

đem cắm máy chạy auto làm off
offer mình mù tịch à không biết học có lâu không. Hôm qua thấy có phần mềm BS supper changer cũng đua đòi thuê thử 1 tháng mang về không biết làm gì

ở hà nội xem có thanh niên nào cứu NET ko như ở thiendia ấy :D bác mà cho gái chơi nợ ở đấy thì có nhiều em đến chơi lại cứu net được :D

Mình có mở 1 tiệm internet hàng ngày đến 21h là nghỉ. Thời gian còn lại từ 21h đến sáng bỏ trống thấy phí quá. AE có cách nào kiếm thêm thu nhập từ việc treo máy hay auto gì không có thể chỉ cho mình. Mình xin cám ơn và xin hậu tạ 1 chầu nhậu nếu ai ở mỹ tho tiền giang @

Có bao nhiêu máy thế bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,696
Latest member
garung38

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week