[Hỏi] Vào mmo4me lúc được lúc không

Status
Not open for further replies.

hoangtrung95

Junior
Reactions
41
MR
0.136
Tình hình là sáng giờ muốn vào 4rum thì hay bị hiện ra cái gì ấy, không vào được, f5 lại cũng vậy, ai có cách khắc phục cho mình xin

chuẩn bị ddos me rồi

Rộng cỡ nào? Người ta cố tình DDOS thì người ta cũng chuẩn bị với số lượng lớn và nhiều cách khác nhau với các cổng khác nhau...

bảo admin đầu tư máy chủ với băng thông rộng vào , :3

Rộng cỡ nào? Người ta cố tình DDOS thì người ta cũng chuẩn bị với số lượng lớn và nhiều cách khác nhau với các cổng khác nhau...
bọn lớn như vnpress thì chúng nó chống ddos kiểu gì bạn nhỉ?

Bọn trẩu ddos thôi trong đó có 1 thằng đang ở topic này giả ngu :))

facebook và mấy trang lớn thế giới còn lết lên lết xuống. không truy cập được trong vài giờ...thì bạn nghỉ thử xem...

bọn lớn như vnpress thì chúng nó chống ddos kiểu gì bạn nhỉ?

facebook và mấy trang lớn thế giới còn lết lên lết xuống. không truy cập được trong vài giờ...thì bạn nghỉ thử xem...
nhưng mình có thấy mấy trang đó nó bị gì bao giờ đâu. nhưng mà thi thoảng vẫn thấy google bắt nhập captcha vì máy tính truy cập bất thường :D

Có đấy...chịu khó đọc báo để cập nhật thông tin nhé...

nhưng mình có thấy mấy trang đó nó bị gì bao giờ đâu. nhưng mà thi thoảng vẫn thấy google bắt nhập captcha vì máy tính truy cập bất thường :D

fb phải cỡ anony mới xứng tầm, nghĩ sao có mấy thanh niên mà đủ chơi 1 site lớn cỡ top vậy??? với lại mmo chỉ có trẻ trâu phá thôi chứ có tổ chức nào mà hao tốn thời gian đến vậy nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week