Hỏi về băng thông dcom viettel

lrocmdk

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Các bro cho mình hỏi có cách nào hack băng thông viettel kô? Mìh đăng ký gói DC70 gởi 191 (70k/tháng nhận được 600mb)
Mình mới sử dụng dcom nên kô rành. Cứ vào mạng là thấy load cực chậm.
Ai biết inbox hay chỉ mình với nha.
Thks các bro nhìu

mua cái sim viettel khuyến mãi, gắn vào dcom, soạn mimax gửi 191 để đăng ký 3g cho điện thoại (70k/tháng),hack băng thông xài vi vu cả tháng xem phim heo tẹc ga ka ka

mua cái sim viettel khuyến mãi, gắn vào dcom, soạn mimax gửi 191 để đăng ký 3g cho điện thoại (70k/tháng),hack băng thông xài vi vu cả tháng xem phim heo tẹc ga ka ka
ý nghĩa của reply này là j? giúp đỡ? khoe hàng? khoe mình giỏi?

dùng dial write port ấy ,hôm nay về quê lại phải dùng vẫn sài tốt search google để lấy nhé,....

ko lấy đc quang mail đây

Mình xài mimax vẫn hack dc bằng auto-unlock-bw-3g. bạn thử xem sao..cũng tùy khu vực nữa, lúc trước bị fix 1 thời gian, bây giờ hack lại dc rồi

nhung xai dc co' 600MB, con lai toc^' do^ co 28kbps thi co' xai dc dau^.....:) tinh' ra 70k=600MB, so voi' 165k=unlimited..cai' nao mac hon??:rolleyes:

thi ng ta noi' ve^ so^' do^ng ko hack dc...chu' dau^ phai ai cung hack dc bang thong^ dau^ ak'?? neu^' ai cung hack dc 7Mbps thi 3G se sap^ tiem^......ha'ha'

ý nghĩa của reply này là j? giúp đỡ? khoe hàng? khoe mình giỏi?
á đù cái đó là tôi hướng dẫn chủ thớt cách giải quyết, còn hack băng thông thì google nhiều mà, bộ bác đến ngày có kinh hay sao mà tào lao zậy, chổ nào gọi là khoe hàng, khoe mà hái ra tiền cũng ráng khoe

á đù cái đó là tôi hướng dẫn chủ thớt cách giải quyết, còn hack băng thông thì google nhiều mà, bộ bác đến ngày có kinh hay sao mà tào lao zậy, chổ nào gọi là khoe hàng, khoe mà hái ra tiền cũng ráng khoe
vãi cả hướng dẫn thế cái reply của cậu có cái hướng dẫn là chủ thớt ko biết ko đề cập tới ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week