Hỏi về các chương trình jss ,zeek và UI

windyl

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Lâu ngày không tham gia forum thấy lạc hậu quá , thấy mọi người bàn luận sôi nổi về 3 chương trình jss,zeek và UI khá nhiều nên mình muốn xin sự trợ giúp về mấy vấn đề sau đây :
Về JSS : mình thấy site này tiền % lời của nó khá cao , nhưng hiện nay gặp nhiều trục trặc kỹ thuật gì đó về mặt thanh toán và website . Vậy mình mới chơi thì có nên đi cùng với nó không , vì mình mới lập nick được bonus có 5 $ ,thấy mọi người bảo 10$ nhưng mà chả đúng :binhsua52: . Nếu deposite vào nó bây giờ thì bao lâu mình được rút ra ( có bác nói chu kỳ 75 ,81 ngày gì gì đó mà chả hiểu ) .
Về Zeek : lập được 1 hôm theo link ref 1 bác nhưng mấy hôm sau thật sự không thể vào nổi mà post ads nữa ,màn hình cứ trắng tinh ,hiện mỗi cái icon cái bánh gì gì đó ở tab url ,nên nản chả biết làm gì với nó luôn .
Về UI : thấy trang này có kiểu đầu tư khá là mới mẻ trên mmo , vậy cần vốn bao nhiêu và những yêu cầu gì cho nó :binhsua58: .Có người bảo 500$ là tối thiểu,có bác thì bảo 30 $ vậy nghe ai bây giờ .

Thank các bác đã quan tâm :binhsua166:

jss chờ ổn định
zeek thử lại lần nữa ! kiếm người team hướng dẫn post ads , up sliver , rút $ 1 lần là bít ko thì down clip về xem
ui thì hình như tùy giá 1 cổ phiếu nữa , mà hình như cái này chơi vốn cao lắm tầm vài trăm mới có ăn
hóng wen nên bít thế :binhsua58:

Upvote 0
-JSS: khi vào được bonus 10$ nhưng gần hết chu kì nó đòi lại, 10$ này sinh ra 5$. vậy coi như mình được bonus không 5$.

thứ 2: chu kì của 1 pos là 81 ngày, chứ ko còn 75 ngày nữa, và ko phải sau chu kì này mới rút tiền được. chỉ cần bạn có 20$ tại balance, sẽ rút được tiền.

-zeek: post ads bạn có thể tham khảo video ở link này nhé >>

UI: chưa chơi, dành cho các pro bình luận.

Upvote 0
Upvote 0
Thank các bác ở trên đã giúp , mình thấy cái JSS bây giờ có vẻ không ổn định nên ,mà lại mới lập nick chưa định deposite gì vào nó ,tính dùng 10$ bonus xem tình hình như thế nào ,nhưng vừa reg nick vào được so 5 $ nên out luôn hix :binhsua52:
UI thì cho mình hỏi mình deposite vào thì bao giờ mới có tiền trong TK , và mình mua lại share rồi bán luôn được không ,rút tiền về AR thì sau bao nhiêu lâu nó accept và gửi tiền cho mihnf

Upvote 0
JSS giờ đừng nên đầu tư, đang bất ổn :(
Zeek: kiếm người tuyển ref(bonus 10$) chơi free ko cần đầu tư gì cả, post ad đều đặn sau 2 tháng up lên cứ thế nuôi VIP và rút $ thôi ;))

Upvote 0
Lâu ngày không tham gia forum thấy lạc hậu quá , thấy mọi người bàn luận sôi nổi về 3 chương trình jss,zeek và UI khá nhiều nên mình muốn xin sự trợ giúp về mấy vấn đề sau đây :
Về JSS : mình thấy site này tiền % lời của nó khá cao , nhưng hiện nay gặp nhiều trục trặc kỹ thuật gì đó về mặt thanh toán và website . Vậy mình mới chơi thì có nên đi cùng với nó không , vì mình mới lập nick được bonus có 5 $ ,thấy mọi người bảo 10$ nhưng mà chả đúng :binhsua52: . Nếu deposite vào nó bây giờ thì bao lâu mình được rút ra ( có bác nói chu kỳ 75 ,81 ngày gì gì đó mà chả hiểu ) .
Về Zeek : lập được 1 hôm theo link ref 1 bác nhưng mấy hôm sau thật sự không thể vào nổi mà post ads nữa ,màn hình cứ trắng tinh ,hiện mỗi cái icon cái bánh gì gì đó ở tab url ,nên nản chả biết làm gì với nó luôn .
Về UI : thấy trang này có kiểu đầu tư khá là mới mẻ trên mmo , vậy cần vốn bao nhiêu và những yêu cầu gì cho nó :binhsua58: .Có người bảo 500$ là tối thiểu,có bác thì bảo 30 $ vậy nghe ai bây giờ .

Thank các bác đã quan tâm :binhsua166:
vào các topic riêng về nó nghiên cứu thêm nhé, jss đang k ổn nên chờ đi, dễ chuẩn bị reset lắm
Zeek thì hack tràn lan
UI thì 30$ vào mà ngắm cảnh hả bạn, ít nhất cũng >300 :binhsua168:

Upvote 0
Có $ thì ngại gì vết bẩn phang tất 3 thằng này đi. Mình hem có dành phải chịu :m131:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week