Hỏi về các loại tài khoản webmoney

VirusBNG

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
XIn phép mod cho em lập topic này để hỏi anh em về webmoney !!!
Nếu ko đúng chỗ thì mod move giúp em !!!

Tình hình là em mới tham gia giới MMO, em muốn lập 1 cái tài khoản webmoney, em nghịch đi nghịch lại thì trong account mini đã kick hoạt đc E-Numb và Kepper Light, nhưng giờ cái nút kick hoạt Kepper Classic nó ko còn nữa, chả biết làm sao ??? Các giúp em với !!!

Câu hỏi thứ 2 em muốn hỏi là, khi em vào 1 trang web forex em deposit thì nó chạy thẳng tới trang https://merchant.webmoney.ru/lmi/SignedLoginFormNewWC.asp

Nếu em sử dụng bằng E-Numb hoặc light hoặc Classic thì tối đa 1 lần chuyển tiền của em là bao nhiêu cho mỗi loại kia ạ !!!
EM có nhu cầu chuyển vạp khá lớn, 3-10k cho mỗi lần nhưng kick hoạt Classic mãi chả đc, mà cũng ko muốn đký số điện và e-mail mới
Các bác giúp em với :((

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

help me :((

kich hoạt kepper light thì hết kích classic bạn à
XIn phép mod cho em lập topic này để hỏi anh em về webmoney !!!
Nếu ko đúng chỗ thì mod move giúp em !!!

Tình hình là em mới tham gia giới MMO, em muốn lập 1 cái tài khoản webmoney, em nghịch đi nghịch lại thì trong account mini đã kick hoạt đc E-Numb và Kepper Light, nhưng giờ cái nút kick hoạt Kepper Classic nó ko còn nữa, chả biết làm sao ??? Các giúp em với !!!

Câu hỏi thứ 2 em muốn hỏi là, khi em vào 1 trang web forex em deposit thì nó chạy thẳng tới trang https://merchant.webmoney.ru/lmi/SignedLoginFormNewWC.asp

Nếu em sử dụng bằng E-Numb hoặc light hoặc Classic thì tối đa 1 lần chuyển tiền của em là bao nhiêu cho mỗi loại kia ạ !!!
EM có nhu cầu chuyển vạp khá lớn, 3-10k cho mỗi lần nhưng kick hoạt Classic mãi chả đc, mà cũng ko muốn đký số điện và e-mail mới
Các bác giúp em với :((

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

help me :((

cho mình hỏi xíu là cái ví trong webmoney mini ý đã đang kí wmz rồi có thể tạo thêm wmr trong cùng cái ví đó k, nếu tạo đc thì tạo thế nảo chỉ giúp mình luôn^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week