Hỏi về cách lập Nick Google không bắt xác thực số ĐT

Ziling

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Mình muốn lập vài nick Google để chiến Gà Youtube nhưng ngặt nổi, mổi lẫn lập nick là bắt xác thực số ĐT, giờ số ĐT hết cho xác thực. nhưng lập nick mới thì ko được. Có lúc lập nick cũng vượt qua được bước xác thực số ĐT cũng ko biết vì sao?
Bác nào biết lập nick Google mà ko cần xác thực số ĐT chỉ em với, e tìm hiểu trên mạng rồi, nhưng mà nói chung chung dùng VPN gì đó ko biết.
Mong được giúp đỡ

Vấn đề lập nick Google để chiến GA Youtube không biết post ở box này đúng ko? Nếu sai Mod chuyển giúp mình đừng xóa nhé.

reset modem ! clear coike ! done !

vụ này lâu rồi không biết giờ sao

trước kia thì reg bằng IE không phải sdt xác thực, còn firefox và chrome thì phải xác thực (đại loại là vậy không biết có nhớ ngược lại hay không)

reset modem ! clear coike ! done !
Đã thử nhiều lần nhưng tỉ lệ thành công là 10% bác. 10 lần réset modem thì chỉ có 1 lần vượt qua. Làm như vậy modem 600k của e chắc nó die luôn. Mua nick thì ko lẻ bán 5 nick thì ai bán ....HIc hic hic .
Mong bạn nào biết giúp với

Đã thử nhiều lần nhưng tỉ lệ thành công là 10% bác. 10 lần réset modem thì chỉ có 1 lần vượt qua. Làm như vậy modem 600k của e chắc nó die luôn. Mua nick thì ko lẻ bán 5 nick thì ai bán ....HIc hic hic .
vậy thì lấy bluestack ra mà reg gì chứ 5-10 acc vô tư

vụ này lâu rồi không biết giờ sao

trước kia thì reg bằng IE không phải sdt xác thực, còn firefox và chrome thì phải xác thực (đại loại là vậy không biết có nhớ ngược lại hay không)
Cũng thử rồi, cũng y chang ff hoặc chrome và cốc cốc thôi.

modem nhà mình reset ko dưới 1000 lần mỗi tháng , chết quái đấu :D

modem nhà mình reset ko dưới 1000 lần mỗi tháng , chết quái đấu :D
Thứ nhất sợ modem reset nhiều quá hư và thứ 2 cũng hơi ngại vì dùng modem shảre cho anh em trong phòng trọ dùng chung. Nên mỗi lần reset phải hỏi ý kiến, nó đang chơi game reset mất hết tiền ... nó chém bay đầu đó bác.

Bạn tạo 1 tài khoản trên Vultr, nạp vào 5$, đăng ký 1 cái VPS ở Japan rồi cài cái Windows Server, tạo bản backup cho nó, dùng VPS đó đăng ký tầm 5 tài khoản gmail rồi drop VPS đi, không mất xu nào, 5$ vẫn còn nguyên, khi nào cần đăng ký tiếp thì lại create 1 VPS mới, dùng bản backup cũ cho đỡ phải cài, lúc này IP VPS đã thay đổi, lại tạo tiếp tài khoản gmail... cứ thế nhé

Bạn tạo 1 tài khoản trên Vultr, nạp vào 5$, đăng ký 1 cái VPS ở Japan rồi cài cái Windows Server, tạo bản backup cho nó, dùng VPS đó đăng ký tầm 5 tài khoản gmail rồi drop VPS đi, không mất xu nào, 5$ vẫn còn nguyên, khi nào cần đăng ký tiếp thì lại create 1 VPS mới, dùng bản backup cũ cho đỡ phải cài, lúc này IP VPS đã thay đổi, lại tạo tiếp tài khoản gmail... cứ thế nhé
đây là 1 cách đó chủ thớt tham khảo nha ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,124
173,210
Latest member
philippinepeso

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week