Ask Hỏi về check lead của offer?

Heart

Senior
Reactions
110
MR
0.339
Có cách nào để check được lượt click/lead của một con Offer khi chỉ có tracklink của con Off đó không ạ :( mình lead thuê nên rất cần hỗ trợ về cái này cho công việc :( Có nghe là cần postback , mà vẩn chưa hiểu là gì và lấy từ đâu các bác :D Bác nào có phương pháp thì cmt giải đáp mình nha :D Thanks all!

Last edited:
Last edited:
Có cách nào để check được lượt click/lead của một con Offer khi chỉ có tracklink của con Off đó không ạ :( mình lead thuê nên rất cần hỗ trợ về cái này cho công việc :( Có nghe là cần postback , mà vẩn chưa hiểu là gì và lấy từ đâu các bác :D Bác nào có phương pháp thì cmt giải đáp mình nha :D Thanks all!

Cậu lead thuê thì hỏi admin ấy !! ông nào chả có 1 site check point !! ..còn nó đưa cậu mỗi track link thì chắc thuộc dạng solo ko add postback rồi .........:D

Giờ mình kêu og ấy add postback của mình vào là đc phải ko , mình nghĩ og có site để quản lý rồi.
kêu j mà kêu !! hỏi nó có site check point ko !! nó kêu ko thì kêu nó đưa luôn acc net vào check trực tiếp :cool::cool:

kêu j mà kêu !! hỏi nó có site check point ko !! nó kêu ko thì kêu nó đưa luôn acc net vào check trực tiếp :cool::cool:
oh:D:D:D:D

có vẻ như là admin solo đi tuyển mem rồi ! nghỉ đi cậu ! nó add len blog đó :D:D:D:D:D
AD nước ngoài nên t ko rõ :p nhưng paid tốt lắm.

ad nước ngoài về cả việt nam tuyển mem à :D
:D:Dchuyện dài lắm! dạo này toàn off lạ nên hay bị miss quá, nên mih mới kiếm cách quản lý đó chứ :D

:D:Dchuyện dài lắm! dạo này toàn off lạ nên hay bị miss quá, nên mih mới kiếm cách quản lý đó chứ :D
bác mua cái auto lead về coi như nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back