Ask Hỏi về đăng kí acc adsense mới khi acc cũ bị khóa

dungkako

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Em có bị khóa acc adsense nhưng bi giờ đăng kí acc mới đều bị khóa theo dù em chưa làm gì
với lý do "Gần đây, trong khi xem qua hồ sơ của chúng tôi, chúng tôi đã nhận thấy
rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ gây ra một sự rủi ro đáng kể
cho các khách hàng quảng cáo AdWords của chúng tôi."
Các pro cho em hỏi làm thế nào để đăng kí acc mới mà không bị khóa bởi acc cũ
em có hỏi phải thay tên và địa chỉ là được nhưng như thế thì pin và nhận tiền thế nào được
mong các anh cho em xin ý kiến :((

Bạn có thể nhờ người thân nhận hộ.
Nên dùng máy tính khác, tên và thông tin khác acc cũ để đăng ký.

Em có bị khóa acc adsense nhưng bi giờ đăng kí acc mới đều bị khóa theo dù em chưa làm gì
với lý do "Gần đây, trong khi xem qua hồ sơ của chúng tôi, chúng tôi đã nhận thấy
em có hỏi phải thay tên và địa chỉ là được nhưng như thế thì pin và nhận tiền thế nào được
Nên xóa cookie, thay đổi IP, hoặc dùng một máy tính khác để đăng kí thử xem sao :) Hoặc như cmt trên là thay đổi họ tên đi (lấy tên người iu chẳng hạn ^^)

Nên xóa cookie, thay đổi IP, hoặc dùng một máy tính khác để đăng kí thử xem sao :) Hoặc như cmt trên là thay đổi họ tên đi (lấy tên người iu chẳng hạn ^^)
lấy tên người yêu chắc nó bảo gì cũng phải nghe mất :(

em thấy người ra mua acc GA về dùng thì chắc có phương pháp đổi tên hay nhận tiền kiểu gì đó chứ

Xoá IP + History vẫn chả phải cách tốt nhất.
Vì nếu acc cũ của bạn gian lận thì ko tài nào đăng ký được acc mới trên máy tính đó.
Google nó lưu cả đời máy, key windows, id hdd của bạn đang dùng chứ chả phải ip với history không đâu nhé.

Còn vấn đề mua acc GA của người khác.
Khi yêu cầu rút tiền, sẽ cho bạn thay tên người nhận vào. Nên để cùng họ là tốt nhất.

Còn về vấn đề nhận PIN. Bạn dùng tên ai cũng được. Địa chỉ có thể là nhà hàng xóm bên cạnh. Khi thư gửi về, kêu đến tên người nhận, thì bạn ra ký nhận. Chứ có ai check CMND hay gì đâu mà lo.

Trước giờ mình chơi rất nhiều acc và cũng không hiểu chính xác là nó có check kỹ đến mức check cả thông tin máy tính hay không.Vì lúc chơi mutil acc mà mỗi acc khoảng vài trăm $ thì không sao,thò lên trên 1k là ban cả mấy cái

sao acc bị khóa zậy bạn

Các bác cho hỏi thăm, nếu acc Adsense Hosted Youtube bị khóa Adsense thì có khóa luôn tài khoản Youtube không? Tớ hỏi trước để đề phòng :D

Các bác cho hỏi thăm, nếu acc Adsense Hosted Youtube bị khóa Adsense thì có khóa luôn tài khoản Youtube không? Tớ hỏi trước để đề phòng :D
Khi Adsense bị khóa thì trong thời gian ngắn ngay sau đó sẽ tạm chưa disable kiếm tiền Youtube,nhanh thay acc khác vào đó.để nó dis luôn thì thánh cứu :D

Khi Adsense bị khóa thì trong thời gian ngắn ngay sau đó sẽ tạm chưa disable kiếm tiền Youtube,nhanh thay acc khác vào đó.để nó dis luôn thì thánh cứu :D
Thay acc Adsense khác vào hảbạn? Vấn đề mình chỉ sợ nó khóa hẳn acc Youtube (tức là sẽ mất Channel) chứ không sợ bị Disable G.A, bạn cho mình thông tin chính xác khi bị Google bắt GA thì tài khoản mình sẽ bị gì được không?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week