Hỏi về deposit bằng thẻ visa acb

2012mmo

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Lâu rồi mình không có chơi forex. Tự nhiên nay ngứa tay muốn chơi. Trước giờ toàn dep bằng LR ko có dep bằng thẻ visa nên giờ muốn hỏi anh em hướng dẫn dùm.
1. Cần chuẩn bị những gì?? (hiện mình có 1 cái visa ACB)
2. Hướng dẫn cụ thể dùm mình cách deposit? (mình hiện đang chơi sàn roboforex)
Ai biết hướng dẫn chi tiết dùm nha cám ơn anh em nhiều!

có ai biết ko? làm ơn giúp dùm
m cũng đang định đi làm một cái bên ACB...thì một số b hướng dẫn thì:
1. Cần CMT, tầm trên 100k để gửi vào nếu ngân hàng cần.
2. Cái này m chưa thử nên chưa biết.....
-------------------
up cho b nào từng sử dụng vào hướng dẫn...:))

Bạn sử dụng thẻ Visa TrustCard cho nhanh. Ko cần lại ACB phát hành thẻ đâu

mấy b toàn đòi chat riêng ko chịu công khai hướng dẫn cho tụi mình....chat riêng có những thứ tụi m ko biết lỡ bị...các b tự hiểu.:))
nếu các b làm IB thì nên có lòng trước khi gì zì đó....
nếu các b thật chất có bản lĩnh trade trên thị trường và đã thành công chinh phục em forex thì m hoàn toàn chiu bái sư và Ref dưới link của các b...và giữ đạo nghĩa sư đồ như thời xưa....chứ như..thế này....:binhsua72:

mấy b toàn đòi chat riêng ko chịu công khai hướng dẫn cho tụi mình....chat riêng có những thứ tụi m ko biết lỡ bị...các b tự hiểu.:))
nếu các b làm IB thì nên có lòng trước khi gì zì đó....
nếu các b thật chất có bản lĩnh trade trên thị trường và đã thành công chinh phục em forex thì m hoàn toàn chiu bái sư và Ref dưới link của các b...và giữ đạo nghĩa sư đồ như thời xưa....chứ như..thế này....:binhsua72:

Có những thứ trao đổi riêng dễ hơn bạn ah. Bạn đã bao giờ trao đổi công việc ở PM với ai chưa.
Nếu bạn thích, vẫn PM hỏi được mà.

Có những thứ trao đổi riêng dễ hơn bạn ah. Bạn đã bao giờ trao đổi công việc ở PM với ai chưa.
Nếu bạn thích, vẫn PM hỏi được mà.
ví đã từng có dính chưởng của mấy e IB nên mới thành ra mới lên đây chat công cộng để mấy pro có thể can thiệp đấy b à....
Tóm tắt về chát riêng của các IB mà m đã từng chat là thế này:
1. Ko rõ nguồn gốc ở đâu tự dưng đòi add nick YM.
2. Đa số là các e xinh đẹp, chân dài...ko biết vì sao....kaka:))
3. Sàn việt nam là chủ yếu, commission thì khủng.....đòi vốn trên trời....dân mới vào mmo thì bó tay...:binhsua75:
4. Chat rất bùi tay, mở ra viễn cảnh sáng lạng trong forex: lãi khủng, làm giàu nhanh, tỉ phú ,triệu phú zì zì đó...cái này có proof thì m ko còn phải nói, chứ....:))
--------------------------------------------------------
có thể m ko add nick và chat b nên b nghĩ m ko có PM với ai....nhưng thấy nick 4rum của b là e sợ rồi....kiếm cái nào tốt hơn đi b....tên thật càng giúp e an tâm hơn....
vài lời chia sẽ kinh nghiệm thế....ai newbie như m thì rút kinh nghiêm...
thanks....

chơi robo thì đầu tư bằng wmz hoặc PP đi bạn, dùng visa làm gì

Lâu rồi mình không có chơi forex. Tự nhiên nay ngứa tay muốn chơi. Trước giờ toàn dep bằng LR ko có dep bằng thẻ visa nên giờ muốn hỏi anh em hướng dẫn dùm.
1. Cần chuẩn bị những gì?? (hiện mình có 1 cái visa ACB)
2. Hướng dẫn cụ thể dùm mình cách deposit? (mình hiện đang chơi sàn roboforex)
Ai biết hướng dẫn chi tiết dùm nha cám ơn anh em nhiều!

Chào bạn.
Để chơi Forex thật, không chơi demo thì bạn phải có thanh toán quốc tế.
Hiện bạn đã có 1 visa ACB chứng tỏ bạn có tài khoản trong ACB. Thường hầu hết các sàn lớn đều cho dep trực tiếp từ bank, tức là bạn có thể dùng VISA để nạp tiền vào tài khoản forex trên sàn giao dịch của bạn như Robo. Thường các sàn cũng bắt xác nhận như cung cấp giấy CMT, hóa đơn tiền điện, gas, nước, điện thoại,...

2. Nếu bạn muốn thuận tiện hơn thì dùng dịch vụ thanh toán trung gian như kiểu LR là PP, MB, PM. Verify các tài khoản này để sử dụng thoải mái rồi sau đó dep tiền vào bằng VISA của bạn. Từ các dịch vụ này bạn có thể fund tiền vào tài khoản giao dịch trên sàn của mình. Tùy theo dịch vụ hay cách nạp tiền mà có thể có bonus khác nhau đấy :)

Mình biết sử dung WMZ. Nhưng giờ mình ko muốn xài mấy cái ngân hàng online này nữa. Tính đầu tư đàng hoàng mà sử dụng ngân hàng online cũng hơi ớn. cũng như LR sử dụng bao nhiêu năm rồi từ cái thời bắt đầu làm captcha mà giờ còn die dc. Mình hỏi để các bạn pro chĩ dùm để cho các bạn newbie mới tìm hiểu forex biết luôn.

Thật ra, chỉ có LR là có vấn đề vì nó không thuộc các tổ chức kinh tế uy tín hoặc công ty lớn.
Bạn cứ tin tưởng dùng Paypal hoặc Skrill, như Paypal thuộc eBay mà ebay là một trang mạnh như Amazon và có uy tín rất nhiều năm của Mỹ.

còn Skrill là của FSC (mới chuyển sang FCA), và bank online này là của Anh, ko phải ở các đảo trốn thuế gì cả.

Còn nếu bạn thật sự vẫn sợ nữa thì cứ dùng VISA/MASTER nạp thẳng rút thẳng nhưng bù lại phí rút sẽ hơi cao đó. Nhiều sàn charge 25-30$ cho mỗi lần rút qua wire transfer đó. Mình thì vẫn dùng Skrill khi chơi Hotforex và thấy cũng ổn ổn đến giờ. Skrill cũng ưu tín nhiều năm = Paypal.

Mình biết sử dung WMZ. Nhưng giờ mình ko muốn xài mấy cái ngân hàng online này nữa. Tính đầu tư đàng hoàng mà sử dụng ngân hàng online cũng hơi ớn. cũng như LR sử dụng bao nhiêu năm rồi từ cái thời bắt đầu làm captcha mà giờ còn die dc. Mình hỏi để các bạn pro chĩ dùm để cho các bạn newbie mới tìm hiểu forex biết luôn.
Bạn phải hiểu lr ko hẳn là một cổng thanh toán trực tuyến đơn thuần.có lẽ nó là một
Dạng phát hành tiền đt kiểu btc và lại ko theo bất kì nguyên tâc tài chính được coonh nhận nào
Một cổng thanh toán phải cho phép người dùng tự do rút hoặc nạp
Chứ. Như lr nó cùng mây tay ex cùng nhau rửa tiền dễ dàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,892
174,068
Latest member
coffeedropvn

Most viewed of week

Most viewed of week