Ask Hỏi về incent và no incent

thuan22

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít các bác cho em hỏi incent với no incent là gì ạ,
có phải no incent thì k cần rrs phải không các bác

incent ngĩa là bác nhờ ng` lead off ví dụ bác nhờ ngta tải dùm e cái app này e cho a 1k nó là incent (jốg mô hìh các app để chiến off) . no incent là traffic tự nhiên ngĩa là bác ko cho ng ta pất cứ cái j để tải app về họ tự nguyện tải , kiủ như họ thấy banner của bác trên website hay hay nhào zô tải thì nó là no incent .

incent ngĩa là bác nhờ ng` lead off ví dụ bác nhờ ngta tải dùm e cái app này e cho a 1k nó là incent (jốg mô hìh các app để chiến off) . no incent là traffic tự nhiên ngĩa là bác ko cho ng ta pất cứ cái j để tải app về họ tự nguyện tải , kiủ như họ thấy banner của bác trên website hay hay nhào zô tải thì nó là no incent .
cảm ơn bạn, đang thắc mắc chỗ này,
cho hỏi là cái rrs mục đích là tỉ lệ giữ chân người dùng rồi, nhưng cái này là do net qui định à bạn,

thế nghĩa là incent hay no incent thì vẫn phải rrs bình thường ạ o_O

các bác cho hỏi về rrs với:
+ Dùng đúng IP của nước đã lead off để rrs phải không?
+ 1 ip rrs cho nhiều off được không?

Vừa đọc ở topic kia, chắc nghe thằng phapsuvietnam xui làm off non với rr dưới 10% đây mà. Nghe nó nói đã thấy mùi chém gió rồi mà cũng tin nó :confused:

các bác cho hỏi về rrs với:
+ Dùng đúng IP của nước đã lead off để rrs phải không?
+ 1 ip rrs cho nhiều off được không?

Chạy RRS thì dùng IP đúng nước là được. Còn 1 ip thì theo lý thuyết vẫn dùng dc cho nhiều RRS nhưng mà tốt nhất đừng nên làm thế :v

theo lời dịch của AM thì:
incent là khuyến khích làm
non-incent là ko khuyến khích làm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,048
Latest member
789winexchange

Most viewed of week

Most discussed of week