Hỏi về Jillsclickcorner & Donkeymail

Les

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Follow me on Facebook
Em tính đi mua con VPS US, rồi dùng 1 info reg chung cho 2 thằng này, xài chung ip của VPS luôn (0 fake).Mỗi ngày em ngồi cày hết tất cả offer hiện lên. Liệu có được không các bác. Hay phải mỗi thằng 1 cái VPS 1 cái info riêng luôn nhỉ.

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Em tính đi mua con VPS US, rồi dùng 1 info reg chung cho 2 thằng này, xài chung ip của VPS luôn (0 fake).Mỗi ngày em ngồi cày hết tất cả offer hiện lên. Liệu có được không các bác. Hay phải mỗi thằng 1 cái VPS 1 cái info riêng luôn nhỉ.
hai thằng này chung ip thỏa mái

Nhưng chơi vps có qua được không thì mình bó chiếu

Đã thử 3 ngày dc 7$ và hôm sau login vào đã súp pen luôn :p k hiểu là nó check ip kiểu gì để biết mình dùng ip vps
một hi vọng mong manh.... mong là do bác làm chứ éo phải do VPS:eek::eek:
mà sao sock này nọ thì dc mà vps lại éo cho nhỉ

một hi vọng mong manh.... mong là do bác làm chứ éo phải do VPS:eek::eek:
mà sao sock này nọ thì dc mà vps lại éo cho nhỉ
sock nó bảo mật cao hơn, vps có thể dùng whoer.net check ra đc nó là ip ở đâu nên mình nghĩ là do ip vps, info mình dùng khá chuẩn, làm signup k có gì lỗi cả
nếu bạn có SSH priv ngon thì có thể chiến dc

sock nó bảo mật cao hơn, vps có thể dùng whoer.net check ra đc nó là ip ở đâu nên mình nghĩ là do ip vps, info mình dùng khá chuẩn, làm signup k có gì lỗi cả
nếu bạn có SSH priv ngon thì có thể chiến dc
vụ ip vps thì em biết, nhưng mà em cứ nghĩ nếu thế thằng dân US chính gốc nào đấy nó muốn dùng VPS để làm cũng 0 dc luôn sao. Mà thôi chắc thế thật rồi. Cảm ơn bác nhiều, em thử chiến bằng SSH xem sao vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week