Ask Hỏi về kiếm Bitcon

DucChungvn

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Cho hỏi ai đang chiến freebitco.in kiếm BTC đc nó pay chưa ạ.Có phải nó Pay vào thứ 2 mỗi tuần.Mà thấy trang này nó kiếm BTC đơn giản quá nên cũng thấy nghi nghi .Ai có trang nào kiếm BTC uy tín cho em xin cái càng khó càng tốt.Mà nó cho add địa chỉ Ví của juscoin ấy

có được pay nhé :D nó ăn quảng cáo google adsense rùi nó tríck ra cho mình ấy :D cơ mà còn nhiều site tương tự :D
Oh thank bạn trước giờ mình toàn kích quảng cáo PTC vs gõ Capcha mộc mặt ra mà có đc mấy đồng.Giờ thấy tự nhiên kiếm thế dễ thế nên hỏi

treo là sao bạn mình thấy chỉ gõ Capcha thôi mà cứ 1 tiếng gõ 1 lần tiền tăng đều đều
treo ở đây là các bác í nói đến cái multy bitcoin í :p cái mà đặt cược í, ở trang freebitco.in ấy có phần earn moẻ mà, cậu ấn vào đấy là sang game đặt cược kiếm bitcoin, :p

Cho hỏi ai đang chiến freebitco.in kiếm BTC đc nó pay chưa ạ.Có phải nó Pay vào thứ 2 mỗi tuần.Mà thấy trang này nó kiếm BTC đơn giản quá nên cũng thấy nghi nghi .Ai có trang nào kiếm BTC uy tín cho em xin cái càng khó càng tốt.Mà nó cho add địa chỉ Ví của juscoin ấy
cái này thì cực uy tín nhưng chả kiếm đc bao nhiêu, toàn quay vào cái thấp nhất chứ đâu , chính xác là vào đêm chủ nhật nó pay, bạn cứ click vào cái auto withraw là nó tự pay vào ví cho bạn :p

moneypot game dễ nhất kiếm đc cũng khá :D
từ đợt rộ lên vài ngày, giờ vào thấy vắng heo nhưng vẫn có bố chơi hẳn 100k 1 phát :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week