Spotlight Hỏi Về mạng cáp quang để làm offer

williamanhpt

Junior
Reactions
148
MR
0.017
mình muốn kéo mạng cap quang để làm offer . trc đây mình ở 1 khu trung cư mini thì có cap quang của vnpt dùng cũng được . nay mình thuê nhà riêng 1 mình mà kéo gói cáp quang vnpt xem rẻ nhất cũng 900k http://vnptvietnam.com/bvct/cap-qua.../gia-cuoc-dich-vu-internet-ftth-fibervnn.html như báo giá đây . h muốn nhảy qua viettel hoặc FPT các bác thấy gói nào ngon ngon tư vấn em vs

mình muốn kéo mạng cap quang để làm offer . trc đây mình ở 1 khu trung cư mini thì có cap quang của vnpt dùng cũng được . nay mình thuê nhà riêng 1 mình mà kéo gói cáp quang vnpt xem rẻ nhất cũng 900k http://vnptvietnam.com/bvct/cap-qua.../gia-cuoc-dich-vu-internet-ftth-fibervnn.html như báo giá đây . h muốn nhảy qua viettel hoặc FPT các bác thấy gói nào ngon ngon tư vấn em vs
kẹo gói 35 mb của fpt trả trước 6 tháng miễn phí lắp đặt . :) là bạn đã tiết kiệm đc gần 3tr phí lắp đặt

Cáp quang nào cũng same same thế thì phải:oops:

tại sao làm off là cứ phải cáp quang vậy nhỉ hix

Đi xe đạp HN - SG và đi máy bay HN - SG bạn chọn đi cái nào.
PS: mình dùng Viettel gói thấp nhất thấy cũng ok lắm, từ bỏ FTP từ dạo ấy, chưa dùng VNPT vì kinh phí có hạn

ông chú mình xài cap quang viettel cũng ok lắm, gói 15mb giá hình như 350k 1 tháng ở đà nẵng, lúc trước bắt mạng hết 2 củ rưỡi là giá 5 tháng, nó khuyến mãi thêm 1 tháng nữa là 6 tháng.
p/s: cậu có con offer lead nào mình xin 1 con nha, dạng survey, reginter hay xác nhận mail cũng dc, mình gà lắm. nếu dc có thể inbox yahoo chữ ký

nên xài gói thấp nhất của cáp quang là lựa chọn tốt nhất nhé bạn

Đi xe đạp HN - SG và đi máy bay HN - SG bạn chọn đi cái nào.
PS: mình dùng Viettel gói thấp nhất thấy cũng ok lắm, từ bỏ FTP từ dạo ấy, chưa dùng VNPT vì kinh phí có hạn
mình thấy nhìu pro vẫn dùng mạng thường chẳng sao cả @@

ông chú mình xài cap quang viettel cũng ok lắm, gói 15mb giá hình như 350k 1 tháng ở đà nẵng, lúc trước bắt mạng hết 2 củ rưỡi là giá 5 tháng, nó khuyến mãi thêm 1 tháng nữa là 6 tháng.
p/s: cậu có con offer lead nào mình xin 1 con nha, dạng survey, reginter hay xác nhận mail cũng dc, mình gà lắm. nếu dc có thể inbox yahoo chữ ký
15mb 350k mình thấy gói này ổn rồi giá cũng phải chăng nữa.. đùgg gói này đc rồi đứng đú các gói khác

Cáp quang thì càng dễ bị sét đánh lúc trời mưa
Xin cho biết lý do bị sét đánh, mình nghĩ cáp đồng thì dễ bị hơn chứ nhỉ

15mb 350k mình thấy gói này ổn rồi giá cũng phải chăng nữa.. đùgg gói này đc rồi đứng đú các gói khác
Đang xài gói Viettel 12Mb - ngày đầu chạy phà phà -- các ngày còn lại ngồi phà phà thuốc xem nó quay ..
Nghe nói VNPT tốt nhất thì phải - xài gói 5-6M gì đó chạy cũng ổn

Đang xài gói Viettel 12Mb - ngày đầu chạy phà phà -- các ngày còn lại ngồi phà phà thuốc xem nó quay ..
Nghe nói VNPT tốt nhất thì phải - xài gói 5-6M gì đó chạy cũng ổn
Quan trọng là bạn cách điểm phát sóng bao xa, ngoài ra thì hệ thống cơ sở hạ tầng của VNPT ngon nên nó dùng ổn hơn nhưng tốc độ thì có vẻ không bằng các mạng khác, chỉ có độ ổn định thì nó là số 1 rồi

Xin cho biết lý do bị sét đánh, mình nghĩ cáp đồng thì dễ bị hơn chứ nhỉ
dễ bị sét đánh thì nó đánh hết cmnr chứ còn đâu, đánh hay ko cũng hên xui thôi
bro daosythui79 ở nha trang đúng ko, thế là biết net Như Tâm ở đường Lê quý đôn, Đức An ở đường Huỳnh thúc kháng đúng ko
Ở bên cạnh đó có nhiều nhà dùng mạng adsl gói 6mb và gói 3mb, mình ở Đinh tiên hoàng cũng xài 6mb, nhưng mỗi khi trời mưa to kèm sấm sét thì chỉ "duy nhất" quán Như Tâm và quán Đức An bị sét đánh còn lại các hộ nhà khác ko bị sao hết, mình chơi ở 2 net này nhiều lần rồi, cứ trời mưa là bị set đánh trúng cáp quang là ping 400+, còn mình ngồi nhà adsl fpt 6mb và quán cáp đồng fpt chưa bao h bị tình trạng như trên

đã chốt dùng gói cáp quang 16mp của vnpt rồi :D

bro daosythui79 ở nha trang đúng ko, thế là biết net Như Tâm ở đường Lê quý đôn, Đức An ở đường Huỳnh thúc kháng đúng ko
Ở bên cạnh đó có nhiều nhà dùng mạng adsl gói 6mb và gói 3mb, mình ở Đinh tiên hoàng cũng xài 6mb, nhưng mỗi khi trời mưa to kèm sấm sét thì chỉ "duy nhất" quán Như Tâm và quán Đức An bị sét đánh còn lại các hộ nhà khác ko bị sao hết, mình chơi ở 2 net này nhiều lần rồi, cứ trời mưa là bị set đánh trúng cáp quang là ping 400+, còn mình ngồi nhà adsl fpt 6mb và quán cáp đồng fpt chưa bao h bị tình trạng như trên

Biết đâu là trùng hợp? Với lại còn nhiều nguyên nhân khác nữa mà, chứ minh chưa nghe thấy cáp quang lại dễ bị sét đánh bao giờ :D

Biết đâu là trùng hợp? Với lại còn nhiều nguyên nhân khác nữa mà, chứ minh chưa nghe thấy cáp quang lại dễ bị sét đánh bao giờ :D
bạn chơi net cáp quang, cáp đồng, và ngồi nhà adsl 6mb nhiều bạn sẽ so sánh đc, cái này mình khẳng định luôn chứ ko trùng hợp nữa

bị đánh la do ăn ở thôi, ở mình quán net cả 4 5 năm nay dùng cáp quang đấy chết ai Mưa gió bão bùng ầm ầm nó có đánh đết đâu, thế mà nhà ng ta ko có mạng nó lại đánh cái ầm vào Ăn ten đấy thôi =))
Cá biệt là Khu chỗ mình, Nó đánh gần 10 hộ riêng nhà mình éo bị gì thì sao trong khi kề 1 vách có ảo ko =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom