Spotlight Hỏi về net

khankk9x

Senior
Reactions
98
MR
0.000
Có bác nào làm net Leadcastle không ạ, em muốn hỏi xem pay piếc của n có uy tín không ạ, như cpagrip thì cạch đến già à :(( thank các bác.

Cứ phang bừa đi chứ có hỏi thì cũng khó có câu trả lời lắm .Chiến offer solo với Net mà cứ hóng người ta post lên rồi đâm theo thì nghe sướng cuộc đời quá .Cứ phải reg tẹt ga và chiến nhiệt tình rồi mới biết cái nào ăn đc cái nào ko chứ lại.Nghĩ lại cái thân mình ,2 tháng nay làm ko công cho mấy thằng Net rồi đấy chứ có sung sướng gì đâu ...haizzz

Cứ phang bừa đi chứ có hỏi thì cũng khó có câu trả lời lắm .Chiến offer solo với Net mà cứ hóng người ta post lên rồi đâm theo thì nghe sướng cuộc đời quá .Cứ phải reg tẹt ga và chiến nhiệt tình rồi mới biết cái nào ăn đc cái nào ko chứ lại.Nghĩ lại cái thân mình ,2 tháng nay làm ko công cho mấy thằng Net rồi đấy chứ có sung sướng gì đâu ...haizzz
thank bác :)) đâm nát nó luôn

Thằng này off thấp vãi chưởng, đặt proxstop ở tracking link
Manager support nói chung kém
Payment thì 1,2 lần đầu ok, về sau nghe nói hay xảy ra vấn đề (em còn ứ đủ min nữa :)) )

quất tứa đi...tháng đầu thì nhẹ nhẹ cái đã....còn những tháng sau thì đập mạnh xây nhà lầu luôn ông bạn :))

Có bác nào làm net Leadcastle không ạ, em muốn hỏi xem pay piếc của n có uy tín không ạ, như cpagrip thì cạch đến già à :(( thank các bác.

lại thêm 1 thanh niên bồng bột mún chờ xung rụng thì nói thật k bao giờ phát triển nỗi đâu :binhsua160:
cái gì cũng có cái giá của nó, phải đánh đổi bằng thất bại mới mong có được ngày thành công lớn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week