Hỏi về Paypal khi rút tiền về Visa hoặc TK ngân hàng

45chip

Hero
Reactions
219
MR
0.048
Tình hình của em là thế này . Em trước đây có 1 tài khoản paypal chưa Verify , em đã add bank ngân hàng Đông Á vào và rút tiền về bình thường 3 - 4 lần rồi . Nhưng do để thuận tiện cho việc giao dịch sau này em đã làm 1 thẻ visa prepaid của ngân hàng Á Châu ACB để verify Paypal và đã Verify thành công .
Nhưng em chưa rút tiền về visa lần nào nên chả biết ( làm Visa mục đích chỉ là để verify thôi chứ ko có ý định rút tiền về visa , mà vẫn muốn rút về TK của ngân hàng Đông Á để rút ra bằng ATM cho tiện ) .
Vậy nên em muốn hỏi các bác 1 số vấn đề sau :
1 : PP verify bằng thẻ visa của ACB nhưng add bank của Đông Á thì khi rút tiền từ PP về TK ngân hàng Đông Á có được không hay là bắt buộc phải rút về TK của ngân hàng ACB
2 : Nghe nói là Việt Nam ko thể rút từ PP về visa được đúng ko ? và nếu rút dc thì khi về là tiền $ hay VND
3 : Khi đã verify rồi thì có thể chọn 2 cách rút về visa hoặc add bank đc đúng không ? và không bị ảnh hưởng bởi việc visa là 1 ngân hàng khác và add bank là 1 ngân hàng khác đúng ko ?

1 : Rút về bank của ngân hàng nào cũng được nhé !
2 : PP không cho rút về thẻ VISA nhé !
3 : Đã verify ngon lành rồi thì add 2 bank và rút về bank nào cũng được.

Rút về cái bank trước đang được rồi thì cứ rút tiếp ở bank trước. Sau khi đã rút rồi thì thời gian chờ tiền về nhanh hơn lần đầu mà

xin trả lời là rút về hầu hết bank nhe Martime bank không rút được, visa cũng ok vì nó cũng là số tài khoản bank luôn ( đối với ACB)

Mình đã test thành công với bank, visa của ACB, Agri, Exim, Dong A, VCB

có gì bạn cứ pm yahoo, mình sẵn sàng trả lời

1 : Rút về bank của ngân hàng nào cũng được nhé !
2 : PP không cho rút về thẻ VISA nhé !
3 : Đã verify ngon lành rồi thì add 2 bank và rút về bank nào cũng được.

bác lee nói đúng rồi nhá :m131:

dùng thẻ đa năng của đông á thì add Băng kiểu gì vậy mọi người?:binhsua10:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week