Suggest Hỏi về paypal

BaoKim

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Hiện tại mình đang thắc mắc tuy nhỏ nhưng lớn vs mình :D:
1 mình có 2 atm, đông á với vcb,
mình muốn thử kiếm tiền online mà thanh toán về paypal nhưng ko biết là sao để kích hoạt pp và khi có $ rồi thì làm sao chuyển từ pp sang atm

2 Liệu pp đăng ký nếu ko add tài khoản ngân hàng vào thì có nhận được $ từ các trang kiếm tiền online ko, rồi khi có được vài $ rồi muốn rút về hay mua thẻ đt thì phải làm sao.

3. Mình có vps ram 4G thì có cách nào cắm gì đó 1 ngày kiếm 1-2$ cũng đc
Cảm ơn các bro đã giúp.

VPS mà kiếm ngày được 1-2usd thì thiên hạ nó giàu hết rồi bạn ơi vps 1 tháng cao lắm cũng $20 thôi, còn có loại trial, loại ug, loại rẻ....tùm lum hết

Upvote 0
cảm ơn 2 a ở trên nhiều :D
con cái cuối nữa mấy a giúp nốt hi
hơi khó đó nhưng vẫn có, ví dụ sử dụng để làm off chẳng hạn hoặc chơi PTU, bạn cần tìm hiểu nhiều hơn chứ k có cái nào mì ăn liền ra ngay 1-2$/ ngày đâu.
MMO cần kiến thức và kinh nghiệm.
VPS mà kiếm ngày được 1-2usd thì thiên hạ nó giàu hết rồi bạn ơi vps 1 tháng cao lắm cũng $20 thôi, còn có loại trial, loại ug, loại rẻ....tùm lum hết

hình như hiểu sai ý thớt thì phải...bạn ý có vps rồi giờ muốn kiếm 1-2 đô/ngày ấy

Upvote 0
hơi khó đó nhưng vẫn có, ví dụ sử dụng để làm off chẳng hạn hoặc chơi PTU, bạn cần tìm hiểu nhiều hơn chứ k có cái nào mì ăn liền ra ngay 1-2$/ ngày đâu.
MMO cần kiến thức và kinh nghiệm.

hình như hiểu sai ý thớt thì phải...bạn ý có vps rồi giờ muốn kiếm 1-2 đô/ngày ấy

hiểu sai thế nào được, thớt bảo có VPS rồi, giờ làm cách nào kiếm được 1-2 usd/ ngày ý. Ta bảo nếu thế thì thiên hạ giàu hết rồi.

vì có phương pháp thế mà ai cũng share chắc ta mua luôn 1 k VPS -> tháng kiếm vài $k tiền lợi nhuận còn gì nữa.

Upvote 0
hiểu sai thế nào được, thớt bảo có VPS rồi, giờ làm cách nào kiếm được 1-2 usd/ ngày ý. Ta bảo nếu thế thì thiên hạ giàu hết rồi.

vì có phương pháp thế mà ai cũng share chắc ta mua luôn 1 k VPS -> tháng kiếm vài $k tiền lợi nhuận còn gì nữa.
vế 1 thì nói đúng trọng tâm vấn đề kiếm tiền trên vps: VPS mà kiếm ngày được 1-2usd thì thiên hạ nó giàu hết rồi bạn ơi vps 1 tháng cao lắm cũng $20 thôi,
vế 2 thì lại nói về các loại vps, giá cả: còn có loại trial, loại ug, loại rẻ....tùm lum hết
Thấy có vẻ chỏi nhau...

Upvote 0
vế 1 thì nói đúng trọng tâm vấn đề kiếm tiền trên vps: VPS mà kiếm ngày được 1-2usd thì thiên hạ nó giàu hết rồi bạn ơi vps 1 tháng cao lắm cũng $20 thôi,
vế 2 thì lại nói về các loại vps, giá cả: còn có loại trial, loại ug, loại rẻ....tùm lum hết
Thấy có vẻ chỏi nhau...

Bạn đọc hiểu sai ý tớ thôi, mấy cái vế sau là tớ muốn bảo các loại ý còn rẻ hơn $20 nữa á. bổ sung cho vế đầu, he he

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week