Hỏi về proxy nuôi tài khoản

dokgo

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Các bác cho em hỏi các bên cung cấp proxy thường có cái Authorization IP là thế nào ạ? Nó giống kiểu 1 đầu IP đúng ko ạ?
Và nuôi nhiều tk trên dải IP kiểu 1.1.1.1, 1.1.1.2, 1.1.1.3,... có sợ chết chùm ko ạ? Em cảm ơn!

blackred1212

Senior
Reactions
267
MR
0.973
e đang hỏi đầu IP với dải liên tiếp thì nuôi có đc ko. còn IP Port Username Password e biết r bác.

Authorization IP tức là IP có quyền truy cập cái proxy ấy. Ví dụ IP máy bạn đang dùng là gì thì nhập nó vào, khi máy bạn kết nối tới proxy đó thì dùng được luôn, ko cần nhập username và pass nữa. Cách thứ 2 là dùng user và pass như trên để kết nối.

Jukio

Senior
Solutions
3
Reactions
191
MR
0.002
ý của bác thớt là dùng dạng IP trùng 3 dãy đầu với nhau khác một dãy cuối có sao ko.

thì mình đưa ra ý kiến là bác thớt nên hạn chế nhé lâu lâu nếu các Account của các doanh nghiệp lớn thường có đội ngũ coder or Bot auto quét frauld.

xui rủi dễ chết account hàng loạt lắm nhé.

Thanks.

LamHoan

Newbie
Reactions
2
MR
0.177
Authorization IP tức là IP có quyền truy cập cái proxy ấy. Ví dụ IP máy bạn đang dùng là gì thì nhập nó vào, khi máy bạn kết nối tới proxy đó thì dùng được luôn, ko cần nhập username và pass nữa. Cách thứ 2 là dùng user và pass như trên để kết nối.
bác có thể hướng dẫn e loại đấy thì thiết lập như thế nào hay mua ở đâu k ạ

Mmo01

Hero
Solutions
10
Reactions
1,546
MR
21.262
bác có thể hướng dẫn e loại đấy thì thiết lập như thế nào hay mua ở đâu k ạ
Đa số các bên cung cấp proxy đều có 2 dạng truy xuất là bằng acc + pass, hoặc bằng IP Authorization. Tùy chỉnh này là tùy vào giao diện của từng nhà cung cấp dịch vụ proxy bạn nhé.

HIện tại bạn đã đăng ký của ai chưa ? Nếu rồi thì bạn phải nói ra, nếu chưa thì cứ vào proxy-store mà mua. Mọi người mới biết mà giúp tiếp được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,444
Latest member
binzwang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week