Hỏi về send $ trong Paypal Gấp gấp

aljcutj

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bác.Tình hình là em có cheat choác 1 trang.Em tạo 10 acc paypal,trong đó chỉ có 1 acc veri rồi,còn 9 acc kia chưa veri.Hôm nay nó pay rồi,mỗi acc cũng được hơn 10$.Giờ em muốn gom vào 1 acc để rút về bank cho ngon lành. Các bác cho em hỏi bây giờ em send $ từ 9 acc chưa veri vào 1 acc chính đã veri trong 1 ngày thì có làm sao không các bác. Mỗi acc của em em đều nhờ bạn em tạo và login bằng 1 địa chỉ ip khác nhau.
Nếu không được thì phải làm thế nào được các bác nhỉ.Em chỉ sợ send nhiều lần 1 ngày thì nó limit mất.Hức hức.
Mong các cao nhân chỉ dạy! Thanks các bác nhiều!

PS: Em thêm ít thông tin là 10 acc pp của em là 10 tên khác nhau. Với cả nếu mỗi ngày em chỉ chuyển từ 1 acc phụ vào 1 acc chính thì chắc không việc gì các bác nhỉ? Như thế đợi 9 ngày là chuyển xong rồi :)

Last edited by a moderator:
Chào các bác.Tình hình là em có cheat choác 1 trang.Em tạo 10 acc paypal,trong đó chỉ có 1 acc veri rồi,còn 9 acc kia chưa veri.Hôm nay nó pay rồi,mỗi acc cũng được hơn 10$.Giờ em muốn gom vào 1 acc để rút về bank cho ngon lành. Các bác cho em hỏi bây giờ em send $ từ 9 acc chưa veri vào 1 acc chính đã veri trong 1 ngày thì có làm sao không các bác. Mỗi acc của em em đều nhờ bạn em tạo và login bằng 1 địa chỉ ip khác nhau.
Nếu không được thì phải làm thế nào được các bác nhỉ.Em chỉ sợ send nhiều lần 1 ngày thì nó limit mất.Hức hức.

sao ko dung 1 acc verify rồi add 9 cai mail vao` nhan $:-<

các bạn cho mình hỏi,nếu acc PP chính của mình đã verify,khi mình add 7 cái mail phụ,thì 7 cái mail phụ đó cũng đã dc verify phải ko.

Send thoải mái nhé!!!!!!!
Bác có đùa không thế ợ.Em mới chơi mmo nên hỏi nghiêm túc mà.Hix.

trang nào mà ngon thế chỉ dùm với :D
Đợi em giải quyết xong vụ nầy sẽ inboxx bác.:)

sao ko dung 1 acc verify rồi add 9 cai mail vao` nhan $:-<
Vấn đề là nó phát hiện ra email mình cùng 1 acc là nó band acc ngay.Em đã thử rồi,mỗi acc chỉ được dùng 1 paypal thôi,add 1 mail hay mấy mail vào 1 acc nó đều biết hết!
limit 100%.thằng ngu nó cũng biết:|
Thế em mới hỏi mà bác. Không biết có cách nào không.Hay 9 ngày,mỗi ngày send 1 acc.Hi

---------- Post added at 07:40 AM ---------- Previous post was at 07:39 AM ----------

Hix.Xin lỗi các bác em chưa đủ post để thanks hay sao í,ko thấy nút thanks đâu cả.Đợi em đủ post sẽ có trả lễ đầy đủ ợ!

inobx mình với bạn:D

thua @@ , sao ko tạo email phụ trời @@ còn nếu nó ko cho dùng email phụ thì pó tay, mấy acc kia send qua thảo nào cũng limit =.='

bạn sử dụng chức năng chia sẻ tài khoản của pp để khỏi mất phí nhé

bạn sử dụng chức năng chia sẻ tài khoản của pp để khỏi mất phí nhé
Là sao bác? Chức năng đó ở chỗ nào ạ.Với cả 10 acc paypal của em đều là 10 tên khác nhau các bác nhé.Nếu mỗi ngày em send 1 acc qua acc chính thì có làm sao ko nhỉ?

9 acc kia nhận tiền được tầm 1 tuần chưa , nếu gần đủ 1 tuần thì vào acc pp đã verify tạo 1 nút donate add lên site sau đó fund qua nút donate mỗi ngày fund 1 acc với số tiền khác nhau ví dụ 9.82 , 9.9 v.v.... Nhớ là phải có web để add nút donate vào. Trong rule của web ghi ủng hộ host hay domain gì đấy. Khả năng qua là 70% còn 30% còn lại thì nó sẽ limit nhưng nếu là nguồn tiền sạch thì limit thì gỡ thôi, ko có gì khó khăn cả. Mỗi lần fund đều IP khác nhau nhé và nhớ clear cookie đi, thằng PP nếu log cùng 1 máy phải cực kỳ chú ý cái flash cookie. Lưu ý đây là trường hợp cả 10 acc pp đều là pp VN nhé . PP US mà sent sang VN thì cứ chuẩn bị tinh thần là 90% cả 2 đều dính limit

P/s: Site nào mà ngon thế, nếu dc inbox mình xem thử xem, hứa với bạn là sẽ ko pub :D

Cho vô inbox nhe bạn, limit chắc cú, nghe mấy anh ném gạch là xong đời.
1. Không được 1 ngày chuyển quá 3 acc (trừ khi acc bạn đăng ký bussiness)
2. Không được trùng IP
3. Số tiền quá giống nhau (Ví dụ: bạn chuyển 3 acc 1 lượt cùng 10$)
4. Thời gian khoản cách giữa 3 acc chuyển quá ngắn (Nên cách nhau 1 tiếng hơn)
Ngoài những điều trên là ok :sick

Cảm ơn các bác.Bác korokke có chỉ em dùng Cách send chọn Shared expenses,em hỏi bác hungdi...gì í thì bảo ko được.Hơ hơ.Chả biết sao bây giờ.Bác moneypro nói có vẻ hợp lí nhất.Hihi

Site nào ngon thế bạn pri inbox mình với nào =p~ Tiện thể hỏi ké các pro , mỗi lần nên send bao nhiêu $ là vừa. Không sợ nhiều quá nó nghi ngờ lại limit :-?

Site nào ngon thế bạn pri inbox mình với nào =p~ Tiện thể hỏi ké các pro , mỗi lần nên send bao nhiêu $ là vừa. Không sợ nhiều quá nó nghi ngờ lại limit :-?
Cái đó tùy thôi bạn, verify hay unverify, acc personnal hay bussiness. Mà nói chung 2 acc chuyển cho nhau đừng trùng ip rất dễ bị limit. Bạn cứ chuyển max mà nó cho phép từng loại acc nhưng đừng chuyển nhiều lần trong ngày quá :binhsua25:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week