Hỏi về SSH để reg Net

Les

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Follow me on Facebook
Mình đọc hướng dẫn thấy lúc reg Net phải dùng SSH, để sau này con login vào lại, chứ dùng sock không được. Vậy h muốn kiếm SSH private với live 1 tháng thì kiếm ở đâu. Mong mọi người giúp, vì mình muốn làm offer bằng sock vip72, mà mấy chỗ bán SSH toàn bán min 1k với lại không live lâu được, nhỡ may reg Net xong làm rồi tới cuối tháng ssh nó die mất phải thay, thế là nó banned luôn acc thì bách nhục~~
Và 1 con SSH có reg dc nhiều Net không hay phải thay liên tục. Sẵn cho tớ hỏi luôn là có cách nào phân biệt để biết Net nào không bắt buộc có website riêng web nào không cần không. Hay cứ đâm đầu reg hết rồi chờ hên xui.

Cảm ơn mọi người đã đọc!

ssh hôm nay sống, mai nó chết nên ko thể ngày nào cũng conect nó đc.
nên hạn chế đăng nhập vào net thôi
vậy là ip lúc reg với sau này đăng nhập vào # nhau vẫn được hả cậu. Mình reg bằng sock vip72 luôn được không nhỉ. Tớ thấy bảo làm không có site riêng vẫn được, cậu có thể nói rõ giúp t phương thức lấy off ntn được không. Vậy là mỗi acc chỉ nên đăng nhập lúc đầu với lúc request $ mỗi tháng thôi hả cậu.

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.449
thuê con vps mà log cho đã

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
ssh nó chết thì tìm một con khác cùng country mà thay thế, sao phải xoắn thế thớt

em đọc thấy bảo ip change hay bị banned lắm nên xoắn thế đấy chứ. Thôi mai em làm cái vip72 1day vào reg với bem luôn xem. Thanks bác nhiều :D
giờ mình hỏi c nhé, giả sử c reg info chính chủ việt nam đi, vs cái ip nhà c, điều đó có nghĩa là nếu c ra quán cafe hay qua nhà ng khác vs ip khác login vào net là net nó ban c liền à?? Vô lý đúng ko, suy ra cho info non việt nam c nhé.
Mình reg acc làm hoài chả bị sao, quan trọng cách làm có đc pay hay ko thôi

Reactions
1,323
MR
0.275
Mình đọc hướng dẫn thấy lúc reg Net phải dùng SSH, để sau này con login vào lại, chứ dùng sock không được. Vậy h muốn kiếm SSH private với live 1 tháng thì kiếm ở đâu. Mong mọi người giúp, vì mình muốn làm offer bằng sock vip72, mà mấy chỗ bán SSH toàn bán min 1k với lại không live lâu được, nhỡ may reg Net xong làm rồi tới cuối tháng ssh nó die mất phải thay, thế là nó banned luôn acc thì bách nhục~~
Và 1 con SSH có reg dc nhiều Net không hay phải thay liên tục. Sẵn cho tớ hỏi luôn là có cách nào phân biệt để biết Net nào không bắt buộc có website riêng web nào không cần không. Hay cứ đâm đầu reg hết rồi chờ hên xui.

Cảm ơn mọi người đã đọc!
về cơ bản thì khi dùng info nước nào thì ip nước đó, nếu c reg nhiều net cùng 1 info thì cùng chơi 1 ip thoải mái (nhiều net cùng 1 info chứ không phải 1 net nhiều account nha :(( ). vấn đề socks hay ssh thì t nghĩ là nên dùng ssh hơn, hàng private càng tốt, loại này giá rổ hơi cao nhưng được cái live lâu và speed tốt. log nhiều ip cũng được thôi nhưng nên hạn chế chút, ít net thèm check vụ này, trừ khi info nước ngoài mà log ip vn thì có chuyện liền :))

newbie86

Senior
Reactions
204
MR
0.000
Thanks cậu, mà 1 con VPS log được nhiều net k cậu, hay phải mỗi Net 1 con....
Một con vps thôi là đủ rồi, muốn chiến nhiêu net mà chả được,vấn đề là cách cậu làm việc với net ntn mới là quan trọng. Mà dùng ssh cho rẻ không nhu cầu mua vps làm chi.

sandaru

Hero
Verified
Reactions
1,354
MR
0.033
Chat with me via Yahoo Messenger
SSH Private[Host(hướng ra nước ngoài mua mấy host lạ lạ), VPS Linux(1 ip riêng), VPS Win thì xài luôn]

Nói chứ nếu HasOffer thì request cái API v3 xong rồi mọi hoạt động thực hiện qua API, đỡ phải log vào.

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.400
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
SSH Private[Host(hướng ra nước ngoài mua mấy host lạ lạ), VPS Linux(1 ip riêng), VPS Win thì xài luôn]

Nói chứ nếu HasOffer thì request cái API v3 xong rồi mọi hoạt động thực hiện qua API, đỡ phải log vào.
Chuẩn nhất rồi, mấy cái vps linux rẻ lắm, còn nếu muốn xài ngay thì rep yêu cầu trong topic của mình bên
Sock & Proxy, mỗi ssh chỉ shared cho 1 người thôi, ko hẳn là private nhưng xài cũng ổn SL < 20 nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week