Help Hỏi về thema die

Đang cắm trên VPS >>VPS die thế là log trên key nhà mình >> THema die luôn.Thế là thế nào???Ai bị giống tui chưa. Akay quá

key lậu die đúng rồi mua của mấy thằng seller là vậy . 30$ mà bán có 10->15$ nghĩ sao ko die . mấy thằng seller có mấy key bán cho cả chục người thế nào mà ko bị ban . ta mua gốc đây có sao đâu . tiền nào của đó xe china mà sao cứ đòi bằng xe nhật là sao ? . Nếu muốn ptu lâu dài vào site chủ mà mua chứ mua của seller thì nó hành dài dài

mình cắm vps đây chả báo biếc gì cả hàng gốc mà mua chả bao giờ lo

Hàng gốc thì mail cho nó khóc sướt mướt vào :binhsua57:

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

mình cắm vps đây chả báo biếc gì cả hàng gốc mà mua chả bao giờ lo
Thực tế là nhiều người ko báo cho freddy mà cứ sài thế là die đấy. Nếu là Jay Mp4 thì thôi rồi, mình bị ban 1 acc dù chính hãng :binhsua08:

key lậu die đúng rồi mua của mấy thằng seller là vậy . 30$ mà bán có 10->15$ nghĩ sao ko die . mấy thằng seller có mấy key bán cho cả chục người thế nào mà ko bị ban . ta mua gốc đây có sao đâu . tiền nào của đó xe china mà sao cứ đòi bằng xe nhật là sao ? . Nếu muốn ptu lâu dài vào site chủ mà mua chứ mua của seller thì nó hành dài dài

sặc mua của seller soonlovjjjjjjjj dùng vẫn ngon đây

Nó nói thế thôi,chả sao sất. :m020:
Hoặc đây là cái trò của nó để banned kiếm thêm $. :m025:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week