Ask Hỏi về tình hình dollarupload.com

anhnghi

Hero
Verified
Reactions
231
MR
0.310
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bác nào chiến trang này chia sẻ em ít kinh nghiệm với.Trang này còn paid không vậy. Muốn làm offer thì vào phần offer lấy link làm thôi hay phải upload file lên vậy? Cảm ơn các bác

còn pay.
nó là trang ppd mà. up file lên rồi lấy link chiến thôi.

còn pay.
nó là trang ppd mà. up file lên rồi lấy link chiến thôi.
bạn làm chưa sao nói gì kỳ vậy ? đúng nó là trang PPD nhưng không cần úp file lên mà vào offer lấy link rồi làm thằng lun.
up..............
site này còn paid bạn nhé.
paid tốt nhưng làm offer thì hay bị trừ tiền thôi, nếu làm nhiều thì paid tuần còn làm ít thì paid theo tháng, paid tháng thì chịu khó đợi hơi dài cổ tí xíu thôi nhé.
Muốn làm off thì vào phần offer lấy link off rồi làm thôi chứ không cần úp file gì cả. thích con nào thì lấy link con đó rồi làm.

Bonus cho cái proof mới được thanh toán, proof hơi ít nên các thánh đừng cười nhé. :oops::oops:

Attachments

101.2 KB · Views: 352
bạn làm chưa sao nói gì kỳ vậy ? đúng nó là trang PPD nhưng không cần úp file lên mà vào offer lấy link rồi làm thằng lun.

site này còn paid bạn nhé.
paid tốt nhưng làm offer thì hay bị trừ tiền thôi, nếu làm nhiều thì paid tuần còn làm ít thì paid theo tháng, paid tháng thì chịu khó đợi hơi dài cổ tí xíu thôi nhé.
Muốn làm off thì vào phần offer lấy link off rồi làm thôi chứ không cần úp file gì cả. thích con nào thì lấy link con đó rồi làm.

Bonus cho cái proof mới được thanh toán, proof hơi ít nên các thánh đừng cười nhé. :oops::oops:
Em reg info VN rồi có sao ko bác?

Em reg info VN rồi có sao ko bác?
cái này mình chịu á. mình toàn chơi vs US quen rồi nên nét nào mình cũng toàn chơi US cho nó lành bạn à. :)
Hiện tại DU có 1 con off chơi dc đó bà con băm cho nát bét nó đi nhé, mình nói thế còn ai lead nổi con đó thì cứ lead nhé. Còn này hơi khó nên newbie đừng ham hố nhé. o_O

cái này mình chịu á. mình toàn chơi vs US quen rồi nên nét nào mình cũng toàn chơi US cho nó lành bạn à. :)
Hiện tại DU có 1 con off chơi dc đó bà con băm cho nát bét nó đi nhé, mình nói thế còn ai lead nổi con đó thì cứ lead nhé. Còn này hơi khó nên newbie đừng ham hố nhé. o_O
DU minpay 10$ mà lần đầu nó bắt đợi 1 tháng mới cho pay phải ko bác?

cho mình xin cái tên đi pro, lâu giờ k vào test site này

Triệu hồi thằng em @Verify

cái này mình chịu oài bạn à, mình không chuyên bên nét này đâu, chỉ chơi cho có phong trào gọi là đú đởn vs bà con vậy thôi bạn.
Bác chơi net bác chắc biết con nào lead đc vì nhiều site off giống nhau mà, bác xem trong đây con nào ngon chỉ e vs
560a14cbe56cd8-46613841

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week