Spotlight Hỏi về vấn đề làm site 3x

kiemtiempoli

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Dạo trên mmo4vn có người làm site 3x . Đã mua domain và hostting và demo cho mình xem site.
Vậy với giá 30$/năm. Và sau 1 năm chỉ gia hạn domain . Việc SEO thì cậu ấy sẽ làm. Vây với giá 30$ thì các bạn nghĩ sao ?
Cho một lời khuyên đi mọi người.
Thanks tất cả các ý kiến đóng góp

Dạo trên mmo4vn có người làm site 3x . Đã mua domain và hostting và demo cho mình xem site.
Vậy với giá 30$/năm. Và sau 1 năm chỉ gia hạn domain . Việc SEO thì cậu ấy sẽ làm. Vây với giá 30$ thì các bạn nghĩ sao ?

Theo mình nghĩ cậu dễ ăn quýt lắm :binhsua17:

Domain thì OK.
Hosting thì không biết host gì , bao giờ hết hạn .( free host thì hay :binhsua15:)
Việc họ sẽ SEO cho mình thì khả năng là không có . ( Làm gì có SEO 30$:binhsua01:)
khả năng ăn cam là cao ( 1 năm gia hạn domain là 12$ + 18$tiền host 1 year ( host cùi không thì free host ) + SEO free ) ảo quá .
theo mình thì thấy vậy .
cậu nên tự mua domain , tự mua host . còn site ko biết làm thì thuê . SEO thì học hỏi dần có $ thì đi thuê cũng tốt :)

Mình cũng đang phát triển site 3x này nhé m.hs2t.com chưa được post link qua mặt tý mod thông cảm :binhsua07:
Nếu được thì cùng cộng tác làm ăn chung LH: hs2t.2422

Về vấn đề SEO thì đã có SEO-Power Suite hỗ trợ, cái đó không thành vấn đề.
Khi người ta có nguồn cung thì các bác đừng phán này nọ khi chưa hiểu rõ các vấn đề.

Mình vẫn nhận những thể loại site PTU với 30$ hay cao hơn tùy thể loại site, cũng đã làm cho nhiều người, chưa ai có ý kiến nào, dù là nhỏ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week