Hỏi về vấn đề remove thẻ ngân hàng

Reactions
0
MR
0.000
Mình mới lập 1 acc PP và đã veri. Nhưng cái thẻ techcombank visa của mình chả biết sao 2 hôm sau khi tài khoản veri thì nó báo là thẻ của bạn đã bị từ chối gì gì ấy vui lòng cập nhật lại thẻ. Và mình không làm gì cả, để thế rút $ về bank nhưng đợi 1 tuần sau khi trong pp nó báo là giao dịch complete nhưng không thấy $ đâu cả.
Bây giờ mình phải làm gì?
Mình đang định gỡ thẻ này ra rồi add lại thẻ này lai xem thế nào, không biết gỡ ra rồi có add nó lại đc không?
Còn không chắc phải làm thêm 1 cái thẻ của acb để add thêm.

Mọi người giúp mình vấn đề này chút nhé. THANKS

Thẻ visa bạn hết hạn sao mà Paypal bắt phải cập nhật.
Bạn rút tiền về visa hay bank nào vậy.
Nếu completed rồi thì bạn chờ thôi.
Gỡ bank ra rồi thì bạn add lại vẫn được.

Thứ nhất, nếu PP đã báo complete thì bác nên chờ thêm vài ngày nhé, Vì tùy banks mà tiền nó transfer về nhanh hay chậm. Nhưng em ngếu lần sau có trục trặc thì bác đừng nên rút về, rủi ro sez cao, rùi rắc rối thêm nữa

Thứ hai, bác remove rùi thì add lại vẫn bình thường nhé bác.

Thứ ba, bác nên xem lý do vì sao nó lại từ chối, có thể ghi rõ lý do lên đây để a e 4rum còn giúp dc bác.:binhsua12:

Thứ nhất, nếu PP đã báo complete thì bác nên chờ thêm vài ngày nhé, Vì tùy banks mà tiền nó transfer về nhanh hay chậm. Nhưng em ngếu lần sau có trục trặc thì bác đừng nên rút về, rủi ro sez cao, rùi rắc rối thêm nữa

Thứ hai, bác remove rùi thì add lại vẫn bình thường nhé bác.

Thứ ba, bác nên xem lý do vì sao nó lại từ chối, có thể ghi rõ lý do lên đây để a e 4rum còn giúp dc bác.:binhsua12:
đúng rồi, cứ nói chung chung thế ae không giúp được đâu

thường thẻ visa chỉ để veri thôi

còn with thì mình thấy mọi người toàn with về bank thôi mà :m190:

nếu bạn đã add bank rồi thì ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo