Hỏi về verify paypal ACB Bank

vnn.pro

Senior
Reactions
1,189
MR
0.000
Anh em cho mình hỏi là mình đã verify paypal theo hướng dẫn ở topic hướng dẫn của thanhquynho từ trưa hôm thứ 6 mà tới giờ Paypal vẫn chưa trừ 1.95$ trong tài khoản mình là sao ?

Mọi người ai biết giúp mình với ....

Gọi điện lên trung tâm thẻ ACB kêu nó đưa 4 số của cái gd với PP để verify chứ tiền 3-4 ngày nó mới show trong online banking

Anh em cho mình hỏi là mình đã verify paypal theo hướng dẫn ở topic hướng dẫn của thanhquynho từ trưa hôm thứ 6 mà tới giờ Paypal vẫn chưa trừ 1.95$ trong tài khoản mình là sao ?

Mọi người ai biết giúp mình với ....
Bạn gọi lên 1800 577775 nói là em cần mã giao dịch với Paypal để xác minh tài khoản paypal.Nó sẽ đưa cho bạn 4 số đó.Ghi lại rồi vào paypal click vào chỗ verify đó sẽ hiện ra chỗ để bạn điền 4 số đó.Điền xong là pp bạn có 1.95$ còn bank bị trừ tiền :)

Thanks bro nhiều nhé , mình làm được rồi . Giờ nếu mình rút tiền về là tiền sẽ về cái thẻ ACB đó đúng ko ?

Thanks bro nhiều nhé , mình làm được rồi . Giờ nếu mình rút tiền về là tiền sẽ về cái thẻ ACB đó đúng ko ?

cẩn thận, ACB có prepaid và debit nhé, kẻo điền số thẻ debit vào thì.........:)

Và khi acc mới verify xong thì đừng nên nhận tiền ngay nhé,

Last edited by a moderator:
cẩn thận, ACB có prepaid và debit nhé, kẻo điền số thẻ debit vào thì.........:)

Và khi acc mới verify xong thì đừng nên nhận tiền ngay nhé,
Sao tớ dùng thẻ Visa Debit của ACB để Ver Paypal có sao đâu nhỉ :d

ko phải đau bạn, tiền sẽ về tài khoản paypal

Mình làm thẻ Master Card tại ngân hàng ACB, vậy khi verify thì Number Card điền số nào: số trên thẻ hay số tài khoản?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week