Spotlight Hỏi về việc cài off dowload bằng ip việt

LyLa

Junior
Reactions
114
MR
0.000
Em đang định solo ppd mà thấy có đứa bạn bảo cài bằng ip việt cho nhanh, vậy mọi người cho em hỏi chút là làm gian lận như vậy net nó có check ra được không ạ, và làm như thế có được pay không ạ

làm đi rồi nát sớm :)
Ai cũng nghĩ cheat như bro thì admin ra đảo hết
Bạn đặt cương vị mình vào mấy thằng Ặc min đi rồi xem

Em đang định solo ppd mà thấy có đứa bạn bảo cài bằng ip việt cho nhanh, vậy mọi người cho em hỏi chút là làm gian lận như vậy net nó có check ra được không ạ, và làm như thế có được pay không ạ
thử xem chưa thử sao biết được :D:D:D

mấy bác cứ không chịu tự thử lên hỏi làm gì, nhiều khi người trả lời nói thật nhưng có khi lại chém cho mấy bác nản đó :D

từ lúc làm offer tới giờ về off down mình chỉ cài = ip việt thôi số lượng lên tới vài k vẫn dc pay good nhé bạn. bạn cứ thử đi đừng có tin ai trên này hết. mình nói sự thật 100% đó vì đa số sợ mất miếng ăn nên họ ko dám chỉ thật tình như mình thôi :D

từ lúc làm offer tới giờ về off down mình chỉ cài = ip việt thôi số lượng lên tới vài k vẫn dc pay good nhé bạn. bạn cứ thử đi đừng có tin ai trên này hết. mình nói sự thật 100% đó vì đa số sợ mất miếng ăn nên họ ko dám chỉ thật tình như mình thôi :D
bac nay noi that ne` lam` theo di =))

thấy chưa bác này thử dc nè :D:D:D:D

nó gọi là cheat của cheat ... dùng ip us hoặc nc khác ... dow và cài con off đó... đang down thì thoát sock ra dow = ip vn ... đừng có dại ... 100% die

nó gọi là cheat của cheat ... dùng ip us hoặc nc khác ... dow và cài con off đó... đang down thì thoát sock ra dow = ip vn ... đừng có dại ... 100% die
:eek:rồi 1 ngày đẹp trời vào check trong nét adw compete offer ở ip việt nam
lậy hồn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week