Hỏi về việc with tiền từ pp về bank

mrfly89

Junior
Reactions
25
MR
0.001
Các bác cho em hỏi bây giờ tên paypal của em chỉ có tên dạng : Nguyen A. Nhưng bank của em có đầy đủ Nguyen Van A. Vậy em rút tiền về có bị hold không ạ. E newbie mong được các bác giải đáp

Các bác cho em hỏi bây giờ tên paypal của em chỉ có tên dạng : Nguyen A. Nhưng bank của em có đầy đủ Nguyen Van A. Vậy em rút tiền về có bị hold không ạ. E newbie mong được các bác giải đáp
Refund lun chứ hold gì

Lúc reg paypal có điền chữ Van vào ko? nếu có điền thì rút chả sao cả, ko thì edit lại middle name

pm yahoo pham.thaj mình xử lý cho

.

Bạn edit thêm middle vào là đc mà

của e đã comple thì mấy ngày tiền về bank ạ

Attachments

• Screen Shot 2015-03-03 at 12.15.48 PM.png
    Screen Shot 2015-03-03 at 12.15.48 PM.png
    126 KB · Views: 32
Các bác cho em hỏi có phải 1 pp add được tối đa 8 bank không ạ. Nếu 1 tháng mình rút tiền từ pp ra 2 hoặc 3 bank add vào liệu pp có sao k?

Các bác cho em hỏi có phải 1 pp add được tối đa 8 bank không ạ. Nếu 1 tháng mình rút tiền từ pp ra 2 hoặc 3 bank add vào liệu pp có sao k?
With thì đâu có gì để lo đâu bạn. Xài PP thì chỉ lo đến tiền của bạn là sạch hay không, các giao dịch của bạn thế nào, ... Còn nếu bạn chỉ đơn giản làm việc cho các site và được nhận lương rồi with về bank thì chẳng có gì phải lo cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week