Hỏi về vps có ip residential

Chào buổi tối cả nhà mmo. Các bác cho em hỏi có bên nào bán vps có ip residential không ạ. Em đang chạy tool mà ip datacenter nó không nhận. Thanks các bác. Chúc các bác buổi tối vui vẻ.<3

Mmo01

Hero
Solutions
10
Reactions
1,546
MR
21.262
Chào buổi tối cả nhà mmo. Các bác cho em hỏi có bên nào bán vps có ip residential không ạ. Em đang chạy tool mà ip datacenter nó không nhận. Thanks các bác. Chúc các bác buổi tối vui vẻ.<3

Mặc định tất cả VPS đều dính đến IP datacenter bạn à. Nếu bạn muốn có IP Residential thì phải đi mua hoặc thuê riêng, rồi sau đó config Proxifier cho tool chạy đi qua con IP đó theo dạng socks5 hoặc proxy tùy vào nhà cung cấp.

Lưu ý là nếu được chọn thì luôn ưu tiên socks5 nhé bạn.

Upvote 1

laophatgia76

Junior
Reactions
7
MR
0.561
Mặc định tất cả VPS đều dính đến IP datacenter bạn à. Nếu bạn muốn có IP Residential thì phải đi mua hoặc thuê riêng, rồi sau đó config Proxifier cho tool chạy đi qua con IP đó theo dạng socks5 hoặc proxy tùy vào nhà cung cấp.

Lưu ý là nếu được chọn thì luôn ưu tiên socks5 nhé bạn.
em cảm ơn bác nhiều ạ.

Upvote 0

Kango

Senior
Solutions
1
Reactions
511
MR
10.188
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
VPS nó chạy với Server Data nên IP là Datacenter.
Bác có thể google "Proxies Residential" bây giờ nó bán theo dung lượng của rẻ và được IP Dân cư luôn có thể tùy chỉnh cả khu vực.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,387
Latest member
Dungdinh111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week