Request Hỏi về withdraw PP về VCB

hoanglongsg92

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Tình hình là e muốn hỏi là e muốn rút tiền về VCB thì ngoài vấn đề tên giống, ví du e la nguyen van A thi trong PP la nguyen thi lien, khi with tiền e đã sửa thành Nguyen Van A, va e da nhap so TK cua VCB nhung số thẻ đăng ký địa chỉ khác và trong PP thì đăng ký địa chỉ khác vậy tiền có về không các bác. Gà mờ chưa rút về VCB lần nào mong các pro chỉ giáo. Thank rất rất nhiều.

về tốt

vì paypal nó gửi theo số tk chứ nó gửi theo địa chỉ đâu

bạn yên tâm là tên paypal chỉ cần đúng tên và số tài khoản bank VCB thì sẽ về

đừng quan tâm địa chỉ hay info khác ở paypal

Ngon nhất vẫn là ACB

Vcb fee là bao nhiêu vậy mọi người. Có 50$ tính rút thử. Có limit cũng không lo lắm nhưng sợ fee cao qua

Mọi người cho mình hỏi tên bank của mình với tên PP khác nhau mà with về có bị limit không giờ mình muốn đổi lại tên suport cho nó thì mấy ngày được đổi lại tên vậy

Mọi người cho mình hỏi tên bank của mình với tên PP khác nhau mà with về có bị limit không giờ mình muốn đổi lại tên suport cho nó thì mấy ngày được đổi lại tên vậy
tên khác mà withdraw thì sẽ ko nhận được tiền đâu , nó chỉ refund lại paypal thôi chứ ko bị limit đâu cậu!

K bị limit nhưng tiền k về bank thôi . chắc mất it hôm . Nếu k muốn đổi tên thì bạn up lên busines rồi thay tên cho trùng vs bank của bạn

K bị limit nhưng tiền k về bank thôi . chắc mất it hôm . Nếu k muốn đổi tên thì bạn up lên busines rồi thay tên cho trùng vs bank của bạn
cậu hướng dẫn mình up lên busines được không tên mình thì cũng gần giống với tên bank có cái bị ngược tên với cả không viết hoa chữ cái đầu tiên ấy

Ngược tên thì hình như vẫn with về ACB đc đó bạn . Bạn cứ thử contact đổi tên lại xem. k đc thi up len businese , bạn clik vao upgrade trong pp rồi làm theo là up lên busines thôi

Ngược tên thì hình như vẫn with về ACB đc đó bạn . Bạn cứ thử contact đổi tên lại xem. k đc thi up len businese , bạn clik vao upgrade trong pp rồi làm theo là up lên busines thôi
Cậu cho mình hỏi up lên businese mất phí bao nhiêu hả cậu theo tháng hay là theo năm

chà fee cao quá, tinh ra mất 6$uôn rồi, vâyh chắc để sell quá

Xác định là sell thì cũng xác định bị limit nhá cậu :D

Xác định là sell thì cũng xác định bị limit nhá cậu :D
thì cũng tùy người mua. trc mình sell 1 lần rồi ko sao. ma số lượng ít quá nên cũng phân vân nên sell hay with, mà ngâm trong acc cả tháng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week