Help Hỏi việc rút skrill về tài khoản bank vnđ

beanbeancay

Junior
Reactions
30
MR
0.013
___________________________________________________________________________________________

hiện tại e dùng ACB , tài khoản của e là tài khoản vnđ. khi rút tiền về đến nơi sẽ bị treo và không có thông báo cho mình. phải mang cmt ra ngân hàng rút rất mệt. các bác biết ngân hàng nào có khi tiền $ về nó tự động quy đổi rồi nạp vào tk vnđ cho mình giúp em với. giờ lập tk $ thì tốn kém quá . e đang là sinh viên :(

update 1/10 : giới hạn rút về của em bây giờ là > 1261 $ ( hình 1 ) .Em nghĩ trong tháng 9 đã rút về đủ giới hạn nên không rút được nữa . Đành chờ sang tháng 10 rút . hôm nay là 1/10 rồi nhưng nó vẫn bị như hình 2. . lúc trước em có gửi ảnh chứng minh thư và hóa đơn để verryfi rồi nhưng không thấy skrill báo gì. bác nào giúp em với :(((((

update : e thử rút về vs số tiền 50 $ thì vẫn được . Nhưng vs số tiền lớn hơn nó bắt verìfy

Hình 1 :

Hình 2 :

Last edited:
hiện tại e dùng ACB , tài khoản của e là tài khoản vnđ. khi rút tiền về đến nơi sẽ bị treo và không có thông báo cho mình. phải mang cmt ra ngân hàng rút rất mệt. các bác biết ngân hàng nào có khi tiền $ về nó tự động quy đổi rồi nạp vào tk vnđ cho mình giúp em với. giờ lập tk $ thì tốn kém quá . e đang là sinh viên :(
Mấy ngân hàng ko cho tự động chuyển đổi theo mình nghĩ là do quy trình iso 9001 các thứ. Mình hy vọng là vậy, còn nếu do kỹ thuật công nghệ phần mềm ko tự chuyển ra được thì ngân hàng đó nên dẹp tiệm đi cho rồi (hix). Bạn thử vietinbank, vietcombank - nó tự động đổi ra luôn ko cần phải lăn tăn gì cả. Tuy nhiên fee rút skrill đã được chứng nhận là cắt cổ:eek:, sell cho các exchanger cho rồi

Mấy ngân hàng ko cho tự động chuyển đổi theo mình nghĩ là do quy trình iso 9001 các thứ. Mình hy vọng là vậy, còn nếu do kỹ thuật công nghệ phần mềm ko tự chuyển ra được thì ngân hàng đó nên dẹp tiệm đi cho rồi (hix). Bạn thử vietinbank, vietcombank - nó tự động đổi ra luôn ko cần phải lăn tăn gì cả. Tuy nhiên fee rút skrill đã được chứng nhận là cắt cổ:eek:, sell cho các exchanger cho rồi
Hi. thanks bác nhé. e vừa làm vcb ms biết nó tự động đổi cho. acb cùi quá :( . nếu rút tầm > 500 $ tính ra giá vẫn cao hơn bán cho exchange bác ak. e rút có khi tối hôm trước sang hôm sau về luôn :D

Tiền ở đâu mà nhiều thế bác, rút >$500:D
e buôn bán đồ trong game bác ợ. K
update 1/10 : giới hạn rút về của em bây giờ là > 1261 $ ( hình 1 ) .Em nghĩ trong tháng 9 đã rút về đủ giới hạn nên không rút được nữa . Đành chờ sang tháng 10 rút . hôm nay là 1/10 rồi nhưng nó vẫn bị như hình 2. . lúc trước em có gửi ảnh chứng minh thư và hóa đơn để verryfi rồi nhưng không thấy skrill báo gì. bác nào giúp em với :(((((

Hình 1 :

View attachment 38789

Hình 2 :

:(((

Last edited:
tốt nhất là ko nên rút về bank, mất 1 đống tiền, bán cho exchanger đi! :) bán cho mình cũng được, (rẻ xíu hé ) kaka
ex mấy bác có chịu đổi cho đâu. e làm cái này chủ yếu bán buôn nên nhận tiền từ nhiều người. mấy bố chê nguồn không rõ ràng nên không mua cho. mấy ông inbox hỏi mua thì toàn trả rate 20 bán sao nổi đây bác. ? Giờ e cũng chưa post đc bài trong theard exchange nên hơi khó giao bán. ..... :((

rate rút về bank ko tốt vậy đâu, phí chuyển đổi chát lắm.
Ver acc đủ thứ đi vẫn có người mua đấy

rate rút về bank ko tốt vậy đâu, phí chuyển đổi chát lắm.
Ver acc đủ thứ đi vẫn có người mua đấy
e rút về rate được > 21.1 mà bác. Tất tần tật các loại phí mình cũng chỉ mất khoảng < 10$ thôi. Thời gian rút về mất khoảng hơn 3 ngày là max. có khi rút tối hôm trước đến sáng hôm sau tiền về rồi. . nếu có tầm 400$ trở lên thì rút về ngân hàng ngon hơn . bù lại thời gian xoay vòng vốn lâu hơn. :D

e rút về rate được > 21.1 mà bác. Tất tần tật các loại phí mình cũng chỉ mất khoảng < 10$ thôi. Thời gian rút về mất khoảng hơn 3 ngày là max. có khi rút tối hôm trước đến sáng hôm sau tiền về rồi. . nếu có tầm 400$ trở lên thì rút về ngân hàng ngon hơn . bù lại thời gian xoay vòng vốn lâu hơn. :D
ngon vậy ah :confused:, trước mình cũng lên ngân hàng hỏi rồi, dính fee chuyển đổi ngoại tệ nếu rút ngay tầm 2.2% gì đấy, cậu xài bank nào vậy

à tiện bác cho em hỏi làm sao để Verify acc trên forum vậy :D
http://mmo4me.com/threads/huong-dan-gui-thong-tin-ca-nhan-cho-bqt.59697/
vào đây cậu

em dùng acb. vừa làm vcb chưa rút về lần nào nhưng hình như phí cũng như vậy thôi
Chuột bạch rùi vào cho t xin ít kinh nghiệm nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week