hôm nay là ngày sinh nhật của nó sao ?

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
nó cũng chả nhớ nữa, chỉ đến khi mẹ nó gọi điện chúc mừng nó sinh nhật ,thì nó mới nhớ,trong lòng nó bao nhiêu ngổn ngang,đau khổ,buồn phiền ,nó biết nó đang gánh chịu, những gì nó đã gây ra về mặt tình cảm, cho dù những việc đó đã hơn 10 năm về trước rồi, nhưng mà sao nó vẫn đau quá ,thôi thì sinh nhật của nó, nó chúc cho tất cả mọi con người trên thế gian mau chóng thoát ra khỏi khổ đau và bất hạnh ,sớm có được ngày an vui hạnh phúc ,chúc cho cái quỹ từ thiện của nó ,càng ngày càng phát triển, hoặc là ít ra duy trì bền vững và ổn định ,để có thể đem lại sự ấm no,vui vẻ cho tất cả những con người bất hạnh trên đời ,nó đã ghi tên vào danh sách hiến xác cách đây 1 năm, nó hy vọng: cho dù nó có chết đi ,thì thân thể của nó vẫn còn có ích,có thể giúp đỡ cho những người khác ,vả lại, nó cũng nghe ai đó nói ,nếu như người nhận bộ phận trên cơ thể mình ,thì cũng sẽ có tính cách giống mình ,nên nó cũng hy vọng dòng máu của nó ,trái tim yêu thương con người của nó ,sẽ chảy trong 1 người nào đó, để người đó sẽ tiếp tục con đường nó đi ,đó là con đường giúp đỡ những người bất hạnh ,khổ đau trên trái đất này, như vậy điều tốt ,điều thiện sẽ mãi trường tồn ,luôn có những vòng tay ,những mảnh đời luôn được giúp đỡ ,để cho xã hội này, ngày 1 tốt đẹp hơn,vì hơi ấm tình người lan tỏa khắp mọi nơi ,nó cũng cầu chúc cho tất cả những người anh em bạn bè của nó như vicgiap,shin,sellpp.... và tất cả những người anh em,bạn bè ,những nhà hảo tâm đã ,đang và sẽ, ủng hộ tài lực ,nhân lực cho kế hoạch từ thiện của nó, tất cả các bạn sẽ được an lành và hạnh phúc trong cuộc đời này ,tui yêu tất cả các bạn ,I LOVE YOU MY FRIENDS WHOM HELP ME BRING HAPPINESS TO POOR PEOPLE

Chúc mừng sinh nhật 'nó". Chúc "nó" thêm 1 tuổi, thêm nhiều niềm vui trong cuộc sống, bớt trăn trở cho những lỗi lầm mà "nó" đã gây ra trong quá khứ.
Sáng thứ 2 đầu tuần, đọc những dòng tâm sự của nó mà nghẹt cả tim.
"Nó" ơi, những gì qua thì cho qua đi. Để còn tâm trí, tình cảm cho những việc đang tới và sẽ tới. Biết là nhìn lại quá khứ, hướng tới tương lai. Nhưng "nó"cứ để những lỗi lầm dằn vặt mãi "nó" mãi thế thì không nên tý nào "nó" à !
"Nó" ơi, vui nhé !
P/s: Cũng muốn like cho "nó". Nhưng mới đầu tuần "nó" làm cho tâm trạng của tui không tốt tý nào nên tui tính unlike. May cho "nó" là không có nút unlike.

Last edited:
Sinh nhật rồi ko có event à :D
dạo này không có tâm trạng vì nhiều chuyện xảy ra quá với lại cũng lo cái vụ từ thiện nên không event được ,khi nào đó thuận lợi sẽ làm cái event sau nhé :D

Nhân ngày sinh nhật làm cái event nhể :D

hihi thớt xem ra vẫn còn có 1 chút may mắn nhỏ nhoi nhỉ :D mình 10 năm nay chưa hề nghe ai nói với mình câu này cả :D

dạo này không có tâm trạng vì nhiều chuyện xảy ra quá với lại cũng lo cái vụ từ thiện nên không event được ,khi nào đó thuận lợi sẽ làm cái event sau nhé :D
Chúc mừng Anh nhé!
À, mà mở event cũng là làm từ thiện đó anh, hehe,......

Chúc mừng sinh nhật em
Thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới

Chúc mừng anh nhé, ngay từ đầu khi vào mmo em thấy anh giúp nhiều người rồi.

Hi vọng anh có 1 ngày sinh nhật vui vẻ như những gì người khác cảm thấy vui vẻ khi dc anh giúp đỡ !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week