Warning hôm nay sơ ý mà bị ăn scam 3tr thoi.nó fake danhmay24h.3 thèn scam mà bị 1 nãn lòng

Status
Not open for further replies.

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.012
Facebook
Follow me on Facebook
chia buồn cũng các bạn bị scam giống mình ạ.dhs tụi nó lại thất đức thế chứ... nhìu ng vô cũng chỉ muốn kiếm tiền ăn ở nuôi bản thân thôi.. khó khăn mới kiếm được mà tụi nó lại chơi thế chứ

duongnd1980: (lừa đảo mà nói chuyện hồn nhiên ghê :))

đắng lòng

Vãi ông bị scam rồi à :oops:

Bạn này cho tớ hỏi là contact support của Justcoin sau bao lâu thì được trả lời?
Khoảng 24h nhé cậu, mình thì khoảng 5 -7 h

:D cũng thường thôi có ngu mới khôn ra dc

3m mà bác chẳng đổi sắc :oops:
buồn có làm shit gì dc đâu bác... 3tr e kiếm cũng lâu chứ bộ... mà la làng cũng chả làm dc gì @@

buồn có làm shit gì dc đâu bác... 3tr e kiếm cũng lâu chứ bộ... mà la làng cũng chả làm dc gì @@
nghe bác vo tư nhỉ bằng em thì chắc tiếc đứt rồi

chút e post lên cho đang ff3! 3tr cũng tiếc chứ bộ.. mà cũng chả làm dc gì nó.. chịu thôi van xin nó cười thêm :))

tao dạy mày scam thế nào mà giờ hồn nhiên thế hả, muốn đuổi học không ? :D
Mình luôn mở các lớp dạy scam ABC, ABCDE, fake ... Ai học vui lòng inbox nhé :rolleyes:

tao dạy mày scam thế nào mà giờ hồn nhiên thế hả, muốn đuổi học không ? :D
Mình luôn mở các lớp dạy scam ABC, ABCDE, fake ... Ai học vui lòng inbox nhé :rolleyes:
:D một lần là đủ biết rồi.... bạn thấy mình mới tham gia tháng 7 2014 ko còn non lém... mà bình thường mình check kĩ lắm.... hôm nay đụng độ với mod làm căng cái topic rồi nên phức tạp mới bị ăn scam thế này đây :oops: lần sau mua bảo hiểm tự mình giao dịch luôn cho lẹ! trung gian gì khổ :rolleyes:

chia buồn em đang có ít tiền đang định ex các thánh Scam cho em xin ít Cam về trồng với :rolleyes: ,
Cái tổ cờ rim nhà bọn tó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week