Other Hợp tác 10 bạn làm job seosprint 200 WMR

Status
Not open for further replies.

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Tình hình là có 1 cái job 200 rub ở seosprint, chơi game. có ai rảnh không vào làm với mình :D

chỉ cần chơi đạt 32000 kinh nghiệm ( lên level 6) xong báo cáo sẽ dc 200rub, mình gần len level 5 rồi.

Ý mình là thế này, chỉ cần 10 người thôi, chi ra các cặp, hai người một chơi với nhau, người này thua trận này thì trận sau được thắng. ai bị thua thì phải chờ một thời gian mới dc vì vậy những người thắng sẽ tiếp tục chơi với nhau, cứ như vậy....

mỗi trận thua dc 200 kinh nghiệm, thắng được 500 đến 1000, vì vậy nều nhiều người chơi thì sẽ nhanh lên hơn, vì mình chơi với bọn Nga toàn thua nên muốn lập nhóm chơi với người Việt mình :D hehe.

mình gửi link nhiệm vụ và hình ảnh hướng dẫn ở file đính kèm, dành cho 10 bạn nào vào đăng kí đầu tiên, các bạn đến sau thông cảm nhé :D nếu xong đợt này job vẫn còn thì sẽ share tiếp.

Bạn nào đăng kí mà không có ý định làm thì bảo mình nhé, để dành cho người khác, vì job không khó, mà nhiều tiền nên mình share, không quan trọng là ref của ai.

Bạn nào chơi thì đọc kĩ những điều kiện sau:

- Chưa nên ấn vào nút bắt đầu làm việc.
- Copy cái link game trong phần mô tả công việc, đăng kí tài khoản và chơi, khi nào lên level 6 rồi mới quay lại báo cáo nhé

trong phần đính kèm có hình hướng dẫn reg và hướng dẫn thiết lập để chơi và link jobs.

sau khi các bạn reg thành công báo lại tên của các bạn trong trò chơi lên đây để phân cặp mà đánh nhé :D chúc các bạn kiếm dc nhiều tiền. tên mình ở trên đó là Fedyant nhé

- - - Updated - - -

Mình sẽ inbox pass cho 10 bạn đăng kí

http://www.mediafire.com/?2u5x1m4grx8sng4

yêu cầu các bạn đọc kĩ hướng dẫn của mình trước.

Tên những bạn đang chơi:

1. Fedyant
2. metatron999
3. qwedyy
4. Du-kun
5. DragonKnight_II
6. quocanh
7. Juventa
8. happysmile
9. Enshine
10.

Last edited by a moderator: